Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nộp hôm thứ 5 tuần trước, tại CN Sóng Thần có đăng quảng cáo riêng trên báo bắt đầu nhận từ thứ 4 lận.

Vây hả bạn,bạn mình cũng nộp từ thứ 4 thứ 5 gì đó,mình thì nộp thư 7 mà vẫn chưa đứa nào được gọi.Học BU cũng suýt soát bằng G không lẻ tạch ngay vòng giữ xe vậy ta.Dù sao cũng chúc bạn may mắn nhá.Cố gắng lên nha bạn

Vây hả bạn,bạn mình cũng nộp từ thứ 4 thứ 5 gì đó,mình thì nộp thư 7 mà vẫn chưa đứa nào được gọi.Học BU cũng suýt soát bằng G không lẻ tạch ngay vòng giữ xe vậy ta.Dù sao cũng chúc bạn may mắn nhá.Cố gắng lên nha bạn

BU bằng khá đây nè, hình như chỉ nhận BU, EUH và FTU thôi.

Vừa tạch ở Agribank chiều nay! Gà ko đỡ được khi ko cập nhật topic để biết rằng khi nộp hồ sơ là phỏng vấn luôn :-@
Câu hỏi vẫn xoay quanh là bạn biết gì về ngân hàng NN&PTNT, ngân hàng NN&PTNT chi nhánh A,B,C,D...Các phương thức thanh toán, điều kiện cho vay :eek:)v.v và v.v ...

Đêm nay ko ngủ ~o), xem lại bài vở & cập nhật thông tin (vì xa thành phố và bài vở cả năm rồi) sáng 5 giờ phụ mẹ dọn hàng tới 7 giờ, vọt lên NH 8 giờ pv. là lá la :bz.

Mí Buers lên tự sướng vs nhau ghê hè, tớ cũng BU đây, cũng nộp Sóng Thần,cũng chưa được gọi,Bu cũng vậy ah`, thất nghiệp cả mớ, nản!

BU khá giỏi là hơn 500 mạng rồi,ngân hàng nào chứa nổi trong khi tuyển như vắt chanh như thế này.
Hy vọng mai được gọi,chúc Buers may mắn nhá.^^

Ơ sao bjo mọi ng mới nhộn nhịp pv nhỉ? Hôm t nộp hồ sơ rồi pv sơ tuyển luôn. Đc đưa cho cái giấy biên nhận hồ sơ rồi an tâm là pass rồi chờ lịch thi nữa thôi. Chả có nhẽ... k phải à? :((

Ơ sao bjo mọi ng mới nhộn nhịp pv nhỉ? Hôm t nộp hồ sơ rồi pv sơ tuyển luôn. Đc đưa cho cái giấy biên nhận hồ sơ rồi an tâm là pass rồi chờ lịch thi nữa thôi. Chả có nhẽ... k phải à? :((
T cũng thế bạn ơi. Không nghe tin tức gì nữa. :D

- - - Updated - - -

Cả nhà ơi, có ai có đề thi agribank các năm trước không? Post lên mọi người cùng tham khảo đi. thanks các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên