Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Lại một lần nữa mang hồ sơ về, dù đã lấy được STT 11. Lý do là chưa có bằng chính thức.huhu. Hôm nay các bậc phụ huynh dẫn con đi cứ như là ngày đầu tiên đi học, chen lấn để "chị ơi, cháu nhà em đây này" :))

Bằng, chứng chỉ có cần công chúng ko bạn?
Sáng nay tớ đi nộp ở chi nhánh Hà Tĩnh nhá, người ta có đo cả chiều cao nữa, cơ mà tớ k đc đo hihi. Vào xếp hs xong họ kêu lên hỏi vài câu, tỉ như em học tr nào? ngành nào... Ai mà học cac tr khác giới hạn là họ k nhận.Xong lôi hs ra kiểm đếm, xong hẹn nếu có j thông báo sau, k có pv gì hết. Họ cũng nhiệt tình còn phô tô sẵn cả hồ sơ để nếu ai chưa có thì viết luôn thôi. .....

Lại một lần nữa mang hồ sơ về, dù đã lấy được STT 11. Lý do là chưa có bằng chính thức.huhu. Hôm nay các bậc phụ huynh dẫn con đi cứ như là ngày đầu tiên đi học, chen lấn để "chị ơi, cháu nhà em đây này" :))

ui UEH mà về Hà Nội làm hả bạn ^^ đồng môn, hi,có lịch lấy bằng TN rùi bạn, từ 5/10 là khoa Ngân Hàng lấy

Uk, thank bạn, đang định nộp.^^. Thế giấy biên nhận hồ sơ đến đấy rồi điền hả b? Mà bạn hc HVNH lớp gì thê?:D

KTB bạn ah,hí bạn nì cũng học hvnh , hay là cụng ng hà tĩnh đây :) ĐỒng môn hay hương đó...

- - - Updated - - -

Giấy biên nhận đến đó ng ta phát nha, tại người ta có sẵn dấu đỏ trên rồi. Cứ nộp xong xin 1 tờ xuống mà viết.

Thanks b, vừa đồng môn vừa đồng hương, tớ học TTQT.:D
KTB bạn ah,hí bạn nì cũng học hvnh , hay là cụng ng hà tĩnh đây :) ĐỒng môn hay hương đó...

- - - Updated - - -

Giấy biên nhận đến đó ng ta phát nha, tại người ta có sẵn dấu đỏ trên rồi. Cứ nộp xong xin 1 tờ xuống mà viết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên