Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Update tình hình nộp hồ sơ tại Agribank CN Hà Tây nhé. mình đến lúc 8h kém 15, khi đến đã thấy khoảng 20 bạn rùi. Đặc điểm là thí sinh đến nộp hồ sơ thì có khoảng hơn 10 người có phụ huynh đi kèm, ko có thì cũng đc gửi gắm người này người kia. 1 người thu hồ sơ, xem xét rồi chuyển cho 1 người phỏng vấn luôn. Mình nộp tín dụng PV dư lày, 1. tại sao em nộp agri 2.mục tiêu của agri là gì? 3.những hành động gì của cán bộ ngân hàng làm giảm uy tín của Agri? 4.1 công ty đến vay nợ thì khoản nợ đó hạch toán vào tài khoản nào? CN mình chỉ thu hồ sơ trong vòng 1 ngày các ngày sau ko thu nữa. ko nói gì đến việc nhận gấp 5-6 lần chỉ tiêu. chỉ nhận bằng khá trở lên.

Mình định nộp Hà Tây, thế tức là thứ 2 không thu hả bạn :( trời ơi :(

THANKS bạn cocghe nha. mình được có Trung Bình Khá hà kg biết có hi vọng kg nũa. chán ghe.

K biết bạn nộp chi nhánh nào chứ như mình đi nộp CN Hà Tây, bằng trung bình khá là ngta k nhận, kể cả con trai, chưa có bằng mới chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời cũng k nhận, nói chung, đi nộp vs thêm vụ pv luôn chỉ là lấy lệ thôi:|

- - - Updated - - -

Mình định nộp Hà Tây, thế tức là thứ 2 không thu hả bạn :( trời ơi :(

Bạn đi nộp hôm í mà đến muộn lấy số thứ tự tầm 50 trở lên cũng còn khó có cơ hội, mình đứng cả buổi sáng, thứ tự gần 20 thôi mà cũng phải đến tâm 11m mới xong, trong khi đó bên ngoài có bạn thứ tự 71 vẫn đứng chờ@@

Bạn cho mình hỏi : Giấy biên nhận hồ sơ mình điền lun hay chi nhánh mình nộp đơn sau khi kiểm tra hồ sơ sẽ điền vào giấy đó?

bạn cứ điền đầy đủ thông tin vào chỗ trống , trừ những ô có và không trong bảng ( vì để cán bộ tick):)

mình nói điều này ra theo suy nghĩ mình thôi nhé, thực ra nếu bạn dc bằng đỏ thì người ta sẽ đánh giá bạn ở cấp độ khác, sẽ hỏi những câu hỏi để bạn thể hiện được bằng đỏ của bạn thật sự có giá trị...mình đã chứng kiến một bạn bằng đỏ và điểm Toeic khoảng tầm 700 hay 800 gì đó dc anh giám độc chi nhánh ở Sacombank hỏi một câu là em có thể giới thiệu về ngân hàng Sacombank bằng tiếng anh được ko? Bạn đó luống cuống ko nói dc nên bị out...mình đồng ý là bằng càng đẹp thì ng ta hay hỏi khó nhưng câu hỏi cũng đã có sẳn và nếu giỏi thật sự thì trả lời được thôi!Nên pv mình nghĩ sự may mắn cũng là yếu tố quan trọng đó!

Bạn cho mình hỏi : Giấy biên nhận hồ sơ mình điền lun hay chi nhánh mình nộp đơn sau khi kiểm tra hồ sơ sẽ điền vào giấy đó?

Bạn điền đầy đủ thông tin và ký sẵn vào chỗ bên giao. khi họ ktra hs sẽ tick vào có hoặc không. vào pv nếu ok thì ngta sẽ ký vào chỗ bên nhận đóng dấu xong sẽ đưa cho bạn giữ 1 cái. Khi đi thi bạn mang giấy đó và cmnd để đi thi

có bạn nào nộp chi nhánh Bắc Giang chưa, mình định thứ 2 nộp không biết còn nhận không.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên