Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

các bạn ơi, phỏng vấn sơ tuyển kế toán thì họ hỏi gì nhỉ?
nói chung bạn tìm hiểu về Ngân hàng đi, sẽ hỏi các câu như em biết j về Agri,nếu như 1 k/h đến cho vay vốn mà có sự so sánh giữa Agri và NH #,bạn sẽ làm nhw thế nào để thuyết phục k/h...

Chào các bạn! Mình nộp Chi nhánh An Phú, buổi sáng mình phải đi làm nên chiều mới chạy qua thì Ngân hàng đóng cửa.
Các bạn cho mình hỏi, nộp hồ so chiều thứ 2 có muộn lắm không? và nộp hộ có được không các bạn? tại mình đang đi làm o DAB

Chào các bạn! Mình nộp Chi nhánh An Phú, buổi sáng mình phải đi làm nên chiều mới chạy qua thì Ngân hàng đóng cửa.
Các bạn cho mình hỏi, nộp hồ so chiều thứ 2 có muộn lắm không? và nộp hộ có được không các bạn? tại mình đang đi làm o DAB
ko nộp hộ được đâu bạn,phải ký xác nhận mà ?

Trong bộ hồ sơ ứng tuyền nếu có yêu cầu giới thiệu của Khoa mà giờ trường mình chưa có cấp cho thì sao giờ các bạn.

Bạn nên thu xếp thời gian để nộp vào sáng thứ 2, vì nhiều CN nhận công văn từ trên xuống chỉ nhận lượng hồ sơ gấp 6 lần chỉ tiêu của CN.

Còn về việc nộp hộ thì k được bạn ak. Thông tin này có trong tin tuyển dụng rồi mà:

"* Hội đồng tuyển dụng không nhận hồ sơ nộp hộ, hồ sơ nộp quá hạn. Hồ sơ đã nhận không trả lại."

Nộp trực tiếp để họ còn đo chiều cao, kiểm tra giấy tờ, đưa giấy biên nhận để ký tên (giấy này liên quan đến vòng thi của bạn nếu bạn vào được vòng đó nên rất quan trọng)

Bên chi nhánh mình cũng thế, mấy bác đi cả oto đưa con em đi thi, vào cái là bắt tay loạn xị ngậu, chả cần lấy STT gì, vào cái là "giới thiệu với bác, đây là cháu nhà em" :))

=]]] buồn cười quá =]] giới thiệu với bác, đây là cháu nhà emmmmmmmmmm

mình tới nộp chi nhánh Quảng Trị mà sáng th7 và chủ nhật ngân hàng không làm việc nên không được nộp...còn ở chi nhánh khác thì nhận..là sao nhỉ??? có ai trả lời mình giùm với???

Đúng CN Từ Liêm ở Nguyễn Cơ Thạch đấy bạn, tớ đến sáng thứ 7 cũng đc bảo vệ trả lời là ko làm việc, thứ 2 mới thu hồ sơ.

Có bạn nào nộp Thanh toán quốc tế mà pv luôn chưa? Thanh toán quốc tế thì hỏi những gì nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên