Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bạn có thể cho mình xin tài liệu ôn tập ko? Như đề thi các năm của Agri
Mình cũng search trên mạng rồi, nhưng rất lung tung. Thậm chí bỏ 200K mua tài liệu ôn tập , đề thi của Giangblog.Nhưng hỡi ôi, tài liệu Giangblog chỉ có 1 đề tín dụng của Agri thui, đáp án kế toán thì sai rất nhiều. Túm lại thấy tiếc tiền vô cùng khi mua tài liệu Giangblog. haiz
Đọc hết nội dung topic chưa bạn? Có link topic tài liệu ôn thi Agribank đó. [HOT] Tổng hợp toàn bộ tài liệu ôn thi vào Agribank 2013

topic từ năm ngoái mà mấy ac vẫn comments ác chiến thế, 682 trang nên em ngại đọc lại quá đi ^^ tình hình là vẫn chưa thấy Agribank thông báo tuyển dụng đại trà, vậy thì em đến bất kỳ chi nhánh nào nộp thì người ta có nhận hồ sơ không nhỉ các ac?

Ko thông báo tuyển tự đến nộp thì cũng hơi kỳ lạ bạn à; ko thì thử làm việc gì đó gây ấn tượng đi^^ (sẽ đc lên báo và đc nhiều ng biết đến); cơ mà lúc ý ấn tượng theo kiểu phản cảm thì cũng dở lắm bạn ạ.

CÒn Mình thì được làm rùi mà ko chịu làm, bỏ lỡ cơ hội, bây giờ thấy hối tiếc quá........

Hic; thế này có khi mình phải xem lại mình xem; tại sao đang làm chỗ mà có các bạn mơ ước mình lại muốn out nhỉ?

Tớ mới đi làm Agri được 6 tháng, và cảm thấy rất hài lòng. Môi trường làm việc tốt, các anh chị đi trước luôn nhiệt tình chỉ bảo từng ly từng tí, sếp vui tính quan tâm, lương cũng ổn, mang cái danh 100% vốn Nhà nước nên KH tin tưởng, đỡ phải chạy chỉ tiêu. Tháng 7 này tớ sẽ đi Long Hải, BRVT học nghiệp vụ gần 1 tháng, coi như là tạm thời đi nghỉ dưỡng. Có Ubers nào giống tớ ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên