Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn đừng ác cảm Agri quá, mình cũng vừa thi năm ngoái. Mình với nhiều Uber dân đen đỗ vào. Cũng phải thừa nhận có chi nhánh thế này thế nọ, nhưng chỗ mình từ hồi mới vào mọi người đều hòa đồng và cũng tận tình chỉ bảo. Ở đấy cũng có rất nhiều người giỏi để mình học hỏi đó \m/

Hi; Mình cũng tự thi vào Agribank năm 2010; đúng là để nói 1 câu công bằng thì chỗ nào cũng có chỗ hay chỗ dở...chắc số mình nó đen nên bị phân về chỗ dở...Ở Agribank thì nói chung là thời gian làm việc ko bị o ép như các NH TMCP khác; tuy nhiên lại bị những áp lực kiểu khác các bạn ạ. Tùy sở trưởng và sở đoản của mọi ng mà sẽ có suy nghĩ là phù hợp hay ko? Mình đã từng làm các môi trg tư nhân; nước ngoài và bi h là nhà nước...mình vote cho môi trg doanh nghiệp nước ngoài và cảm thấy kiểu áp lực như thế là dễ chịu với mình nhất. Anyway, theo thông tin mình biết năm nay Agribank ít tuyển hơn; ko biết các chi nhánh ntn còn Hội sở chắc chắn ko tuyển vì đang thừa định biên và cắt giảm bớt xuống chi nhánh mà.

Đúng là trong chán ngoài thèm; mình thì đang chán è cổ ra đây này! Haizzzzzzzzzzz

Mình đang làm bên kiểm toán big4 - công ty nước ngoài , bên mình có 1 câu "Big4 như cái toilet - trong muốn ra, ngoài muốn vào". Đúng là chẹp chẹp, mình lại khao khát vào Agribank năm nay đấy, vì mình đi kiểm Agri thấy môi trường cũng ổn mà, hơn cac NHTM khác

HIc; ngưỡng mộ quá; bạn làm ở bên nào thế? KPMG; PWC; E&Y hay De? Hay bọn mình đổi vị trí cho nhau đc thì tốt quá^^

Các bạn đừng ác cảm Agri quá, mình cũng vừa thi năm ngoái. Mình với nhiều Uber dân đen đỗ vào. Cũng phải thừa nhận có chi nhánh thế này thế nọ, nhưng chỗ mình từ hồi mới vào mọi người đều hòa đồng và cũng tận tình chỉ bảo. Ở đấy cũng có rất nhiều người giỏi để mình học hỏi đó \m/
Bạn có thể cho mình xin tài liệu ôn tập ko? Như đề thi các năm của Agri
Mình cũng search trên mạng rồi, nhưng rất lung tung. Thậm chí bỏ 200K mua tài liệu ôn tập , đề thi của Giangblog.Nhưng hỡi ôi, tài liệu Giangblog chỉ có 1 đề tín dụng của Agri thui, đáp án kế toán thì sai rất nhiều. Túm lại thấy tiếc tiền vô cùng khi mua tài liệu Giangblog. haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back
Bên trên