Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hôm nay đến h này ko có,vậy lại hi vọng ngày mai,mai ko có lại chờ tiếp, agr đang làm khổ nhiều ng, thông báo đi cho mọi ng ko đỗ còn tính phương án khác chứ

Bạn này hôm trước thấy nói có tên trong d/s rồi mà ;)),sao giờ lại còn ngồi đây "hi vọng" j nữa ;))

Ai có tên trong danh sách thì bây giờ biết cả rồi, thằng bạn em được thông báo hôm qua, em nghĩ các bác chờ để biết ai đậu thôi chứ không nên hi vọng nhiều làm gì. Có bác nào lập hội những người chưa đậu AgriB thì cho em vào với :(

Ai có tên trong danh sách thì bây giờ biết cả rồi, thằng bạn em được thông báo hôm qua, em nghĩ các bác chờ để biết ai đậu thôi chứ không nên hi vọng nhiều làm gì. Có bác nào lập hội những người chưa đậu AgriB thì cho em vào với :(

Chắc 482 người biết hết rồi nhỉ?

Mình là con thương binh, cháu thương binh liệt sĩ có lun, nộp bằng chứng rõ ràng nhưng cũng phải lết đi thi nè, đừng có dựa vào ba cái văn bản gì mà phán nhé, thực tế nó khác :))

Điều kiện xét tuyển con em trong ngành, chứ k phải đk xét tuyển ngang ngang....Bạn ý nói thiếu mà, con cháu thương binh+người thân làm nn. Ví dụ bố làm nn+ cháu thương binh...duyệt:-@ :-@:-@:-@:-@

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chiều nay mình mới gọi cho chi nhánh mình nộp đơn, chị đó nói là tuần sau mới có. Mình có hỏi là những ai đậu có được báo trước không? Chị í nói là không, chi nhánh chưa biết gì hết. Nói thiệt là mình không tin chị. Mình nghĩ nếu đậu thì bây giờ đã được thông báo rồi. Mình chỉ tin là tuần sau có kết quả.
Mình thật sự lo lắng các bạn ơi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back