Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình vẫn vào được web Agri bình thường mà các bạn
Chưa có thông tin gì mới cả :D

hì, hết ngày hôm nay là ko còn mốc nào để mà chờ đợi. Giờ chừng nào có thì có, hết hứng thú lun roài :(

vậy ak, ngoài đợt thi này sau agr còn một đợt thi ở tỉnh để thay thế những người về hưu nữa mà. mình nghe bảo đợt tuyển này công bằng vì mình quen cháu của ông làm to ngoai HO, đợt này không giám đi thì vì biết sẽ không đậu. :-o
Bạn này nói chính xác nè, mình có quen 2 bạn bị trả lại tiền vì k chạy đc :D, nhưng năm nay chi nhánh mình có 2 bạn học trung cấp chả thi thố gì cũng vào làm vì là cháu của 1 vị giám đốc năm nay về hưu, 1 ng nữa thuộc diện con e thương binh liệt sỹ cũng chẳng fai thi thố gì hihi, nhưng năm nay chắc là công bằng, khoảng 60% gì đó nên ai làm bài đc thì vẫn hi vọng nhé, còn làm bài bt thì nên tìm cơ hội khác :x

Bạn này nói chính xác nè, mình có quen 2 bạn bị trả lại tiền vì k chạy đc :D, nhưng năm nay chi nhánh mình có 2 bạn học trung cấp chả thi thố gì cũng vào làm vì là cháu của 1 vị giám đốc năm nay về hưu, 1 ng nữa thuộc diện con e thương binh liệt sỹ cũng chẳng fai thi thố gì hihi, nhưng năm nay chắc là công bằng, khoảng 60% gì đó nên ai làm bài đc thì vẫn hi vọng nhé, còn làm bài bt thì nên tìm cơ hội khác :x

Thấy thường là con mới dc ưu tiên zậy, cháu mà cũng được thì hơi phiêu, chắc cụ này cũng dữ dằn lắm mới cho cháu thế vào dc.

mấy bạn ko hiểu à. con e trong nghành khi bố mẹ về hưu... thì vẫn có 1 suất vào thay. Thực tế là số lượng người ko thay đổi mà. 1 về và 1 vào. có j lạ đâu. trường hợp đó là khác. còn thi tuyển này là tăng biên chế của các đơn vị lên ko liên quan đến vụ kia.

- - - Updated - - -

Mọi chuyện càng lúc càng trở lên bí ẩn.

Trang web Agri ngộ nhỉ. Tớ vô bằng máy bàn thì ko vô được, trong khi cũng nhà mạng đó (tớ dùng modem chia mạng) mà vào bằng laptop thì chạy phà phà. Hèn gì dạo này Agri chia 2 phe :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên