Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

em đã quá quen với những lời hẹn ngày mai có, t6 có, tuần sau có, nhưng vẫn hope, keke [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Biết rớt rồi mà sao vẫn hóng. Rớt thì buồn lắm, đã ko thi thì thôi, công sức đã vô dc vòng cuối cùng rùi, mà rớt thì buồn buồn buồn lắm.

Hi, e cũng thích cài bài chuyên ngành viết bên sbv lắm lắm ý, nhưng điểm lại lẹt đẹt nhất :)) e cũng từng có ý nghĩ phúc khảo nhưng lại lười, cứ nghĩ hồi học đại học mà phúc khảo mà ko có bác hồ xin hộ thì cũng chỉ có điểm đi xuống :D lại thui:)
Nhưng bác đừng từ bỏ hy vọng, phúc khảo ko đc thì sang năm ta lại cố gắng :)
Hi, điểm của e trượt thẳng cẳng cơ mà cũng cao hơn khối "đối tượng" :D nên cũng đc an ủi đôi chút :D
Mình chẳng dám hi vọng nữa để rồi thất vọng như bên sbv. Mình tin mình làm bài tốt hơn hẳn ở bên agri và còn nghĩ sẽ đỗ...nhưng hqua tìm mãi trong danh sách đỗ chẳng có tên>>>Giờ đang ngồi làm đơn phúc khảo cho vui!!!!
Sao cuộc đời luôn bất công với những người thi bằng thực lực vậy ta!!!!!

Tưởng ông vuonghongtien90 có thông tin mật gì chứ, ai dè lấy cái trường hợp của mình ra nói. Mà lúc xét cũng không có phân biệt nhân viên quèn hay nhân viên cấp cao gì hết, miễn có cha hoặc mẹ làm từ 15 năm trở lên và bạn tn loại giỏi trường top là được xét vô thẳng. Hoặc là cha mẹ về sớm con lên thay, vậy thui.

vậy chắc tùy tỉnh rồi. hơn chứ bạn, xét tuyển là tính theo điểm bạn à,cả b.me lẫn con,tỉnh tớ có công văn, ko lẽ đưa cho bạn xem. ggd tỉnh 3 điểm, nv 15 năm 1 điểm, chưa kể các loại bằng khen đc cộng điểm,mà gd thì thiếu gì bk.thêm nữa con học trg top thì 10d, trg thường 9d, tn giỏi top vào thẳng, giỏi thường 9 điểm, khá 7đ.....như vậy khá top< giỏi thường, h thì bạn hiểu vấn đề xét rồi chứ và vì sao con sếp chỗ tớ ko đi thi. còn cộng điểm đi thi thì như cái năm ngoái có đưa ấy, và chỉ tiêu thi vs xét ko liên quan, mình chỉ hi vọng thi vì làm cũng ổn, nhưng 1 chọi 6 và hầu như đi thi đều là ng học tốt nên mong may mân thôi.

:)) E hỏi thật chứ ai bảo bác thi mấy ngân hàng nho nhỏ mà dễ hơn Agri :)) mà có lẽ bác làm phát Mb đỗ luôn nên nhìn những ng thất nghiệp bằng nửa con mắt vậy ah, uh, nói thật, bác có việc, so vs những ng thất nghiệp bác hơn đc bao nhiu >,<
Cũng có thể như bác nói ngta ko đánh giá chính xác bài của mình, hay than thở gì đó, suy cho cùng cũng chỉ vì ng đó đã cố gắng và hy vọng nhiều, ngta giải tỏa cảm xúc của mình thui +.+ Nhưng e tin là những ng đó là những ng tin vào khả năng của mình, nếu mình ko tin mình thì ai tin, và nếu tiếp tục cố gắng thì họ rùi sẽ thành công thui ^^
Ko đánh giá chính xác được bài làm của mình thôi. M thi một phát đỗ MB mà. đi pv rồi đi làm luôn. Nếu như bạn tính làm đc hết. phần ra kết quả giống mọi ng. tối đa có thể đc 9 điểm. thì bạn cần phải nghĩ là chỉ đc 7 thôi. còn trừ nhiều thứ mà cũng chưa chắc đáp số đã đúng. lúc nào cũng nghĩ mình làm đúng hết rồi. chắc phải ddc 8,5 là ít thì rồi lại hụt hẫng thôi. từ trước jo điểm số của mình bao jo cũng cao hơn điểm mình dự đoán. Nhiều ng thi mấy ngân hàng cổ phần nhỏ còn trượt lòi mắt. mà đi thi Agr thì kêu gào COCC, tôi làm bài tốt lắm mà bị trượt. Ko biết lượng sức mà.:))

:)) E hỏi thật chứ ai bảo bác thi mấy ngân hàng nho nhỏ mà dễ hơn Agri :)) mà có lẽ bác làm phát Mb đỗ luôn nên nhìn những ng thất nghiệp bằng nửa con mắt vậy ah, uh, nói thật, bác có việc, so vs những ng thất nghiệp bác hơn đc bao nhiu >,<
Cũng có thể như bác nói ngta ko đánh giá chính xác bài của mình, hay than thở gì đó, suy cho cùng cũng chỉ vì ng đó đã cố gắng và hy vọng nhiều, ngta giải tỏa cảm xúc của mình thui +.+ Nhưng e tin là những ng đó là những ng tin vào khả năng của mình, nếu mình ko tin mình thì ai tin, và nếu tiếp tục cố gắng thì họ rùi sẽ thành công thui ^^
Lâu lắm mới thấy mẹt nang, lượn đâu kĩ vậy:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên