Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

chuẩn rồi, mình là trường hợp thế đây :-< , mang tiếng cocc, chịu những lời xỉ vả của mấy gato mà vẫn phải đi thi như thường, hoàn toàn mù tịt thông tin, vẫn hóng với mọi người, khả năng tạch là rất cao :( , áp lực từ người thân là rất lớn

Mình cũng đồng quan điểm với bạn này, haizz từ hôm đi thi về ngày nào cũng hóng hớt ub ko xót 1 page.....nặng nề thật

Nếu con sếp thì đã được vào làm lâu rùi. Đợt này thi dành cho các nhân viên hợp đồng chưa vào biên chế và người ngoài thôi.
sao ở tỉnh của tớ con giám đốc và phó giám đốc vẫn làm hợp đồng và kì này đi thi đã là 2 kỳ.....bạn chắc bao nhiêu % mà dám phan câu: con sếp thì đã được làm lâu rùi...

.. bit ca nha cung nhu em thoi, nhung ngay qua cho doi de biet diem.. ke ca ko dau, nhung cung muon hong hot xem tinh minh co ai dau, hehe.. nge xong buon co, hut hang co.. nhung bit lam sao duoc, may man nhe ca nha!!!

sao ở tỉnh của tớ con giám đốc và phó giám đốc vẫn làm hợp đồng và kì này đi thi đã là 2 kỳ.....bạn chắc bao nhiêu % mà dám phan câu: con sếp thì đã được làm lâu rùi...

xác nhận tin bạn này. ở tỉnh tớ con tổng gđ đã đi làm hợp đồng miệng đc 2 năm. năm nay tỉnh mới có chỉ tiêu. thấy e nó cũng đi thi. khả năng là cũng đc vào thôi. nhưng vẫn phải đi về hn thi hết chứ ko đc tuyển thẳng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên