Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

tiêu chuẩn agr có đòi hỏi gì cao lăm đâu.mình cũng k dc pv.thà pv cho rớt do trả lời k được thì là do mình.mất công nộp hs mà k dc sơ tuyển. bực cả mình

- - - Updated - - -

bực mình agr sóng thần. tiêu chuẩn có cao j đâu. vậy mà k dc pv. mất công nộp hs
Híc k đòi hỏi cao bên ngoài nhưng nó "đòi hỏi" cao "bên trong" thì sao bạn, đừng buồn quá, cố gắng lần sau thôi. Lao động hăng say tình yêu sẽ tới mà...

có ai nộp hso ở Thanh hóa k? chiều nay mình nhận đc tn từ đầu số 7068 mà chưa kip doc vi dang bận...giờ nhìn lại k thấy đâu cả, hôm 4/10 cung nhận dc tn mời đi pv nhưng giờ cũng k thấy còn đâu...mình k delete mà.....ai cùng cảnh ngộ k? lo quá

- - - Updated - - -

có ai nộp hso ở Thanh hóa k? chiều nay mình nhận đc tn từ đầu số 7068 mà chưa kip doc vi dang bận...giờ nhìn lại k thấy đâu cả, hôm 4/10 cung nhận dc tn mời đi pv nhưng giờ cũng k thấy còn đâu...mình k delete mà.....ai cùng cảnh ngộ k? lo quá
Sáng 7h30p ngày 8/10 các thí sinh có mặt tại tầng 6 CN NHNNo&PTNT Tỉnh Thanh Hóa(Số 12 Phan chu trinh,P.Điện Biên) để phỏng vấn sơ loại. Đấy nội dung là như thế bạn ạ

Sao giờ có chi nhánh vẫn chưa phỏng vấn cơ á? Ảo diệu nhỉ. Mỗi nơi mỗi khác:)))

hihi mình cũng nộp ở chi nhánh Sóng Thần , cùng cảnh ngộ với các bạn. Khi biết hồ sơ bị loại cũng thấy chán lắm. chả hiểu tiêu chí lọc hồ sơ sao nữa. haizzzzz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tín dụng thì có khái niệm rõ ràng rồi. Nhưng mà có mấy câu đại loại như " CK thương phiếu là 1 hình thức CẤP TÍN DỤNGHoặc là "Tín dụng là.....giữa 1 bên CẤP TÍN DỤNG và bên được CẤP TÍN DỤNG"
Theo ý kiến cá nhân mình thì tín dụng là chỉ chung việc cả cho vay và đi vay còn cấp tín dụng thì ám chỉ việc cho vay thôi:-s

hok biết 2 khái niệm này có đồng nhất không ta? :(

bạn này học ở HVNH đúng ko nhỉ?

- - - Updated - - -

hihi mình cũng nộp ở chi nhánh Sóng Thần , cùng cảnh ngộ với các bạn. Khi biết hồ sơ bị loại cũng thấy chán lắm. chả hiểu tiêu chí lọc hồ sơ sao nữa. haizzzzz
bạn này học HVNH đúng ko nhỉ?

Híc k đòi hỏi cao bên ngoài nhưng nó "đòi hỏi" cao "bên trong" thì sao bạn, đừng buồn quá, cố gắng lần sau thôi. Lao động hăng say tình yêu sẽ tới mà...

Dường như câu này ko thích hợp lắm thì phải, theo e thì thím nên change " ứng tuyển hăng say việc làm sẽ có" thì hay hơn :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên