Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tớ cũng nghe nói là thứ 6 có kq.nên cứ lo lắng suốt mấy hnay.cứ có tn,cuộc gọi là đau tim.hix

Bạn ấy thi Chi nhánh Bắc NĐ à? chi nhánh NĐ mới pv thứ 5 mà???
họ bảo trong thứ 6 là thông báo, ở chi nhánh Nam Định ý, vừa xong đứa bạn tớ cũng thi bảo trưa nay họ thông báo cho nó rồi,nó trượt, chẳng lẽ tớ với bạn đã qua à

không thông báo qua điện thoại đâu nha các bạn....sẽ có thông báo chính thức tạ trang web agribank của tỉnh đó....mỗi tĩnh có 1 trang web agribank riêng. VD : www.agribankbinhdinh.com.vn
Bình định đã có kết quả xét tuyển rồi....

có ai nộp hso ở Thanh hóa k? chiều nay mình nhận đc tn từ đầu số 7068 mà chưa kip doc vi dang bận...giờ nhìn lại k thấy đâu cả, hôm 4/10 cung nhận dc tn mời đi pv nhưng giờ cũng k thấy còn đâu...mình k delete mà.....ai cùng cảnh ngộ k? lo quá

- - - Updated - - -

có ai nộp hso ở Thanh hóa k? chiều nay mình nhận đc tn từ đầu số 7068 mà chưa kip doc vi dang bận...giờ nhìn lại k thấy đâu cả, hôm 4/10 cung nhận dc tn mời đi pv nhưng giờ cũng k thấy còn đâu...mình k delete mà.....ai cùng cảnh ngộ k? lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên