Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin tại MB

Em sắp thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin MB ở Hội sở. Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với, em là sinh viên sắp ra trường nên kinh nghiệm và nhiều thứ còn hạn chế. Mà tiện thể cho em hỏi Hội sở có địa điểm ở đâu thế :-? các bác. Tiện các bác cho em hỏi luôn cái phần mức lương đề nghị trong form thông tin ứng viên của MB mình có nên ghi mức lương vào không nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
À mà mọi người có ai đc hỏi lương vs bao giờ đi làm đc ko thế ? Mình chả đc hỏi gì toàn hỏi trên trời dưới biển thôi, ko biết thế nào nữa, hix

Mình cũng phỏng vấn hôm 25/6 đây, vị trí DEV, không biết kết quả thế nào. Bạn nào nhận được thông báo sớm thì pm cho mọi người biết nhé.

Đã ai nhận được điện thoại hỏi thêm thông tin chưa ???? Hôm phỏng vấn có ai đc hỏi chuyện lương + ngày đi làm ko nữa ??? Hồi hộp quá, hix.

Đã ai nhận được điện thoại hỏi thêm thông tin chưa ???? Hôm phỏng vấn có ai đc hỏi chuyện lương + ngày đi làm ko nữa ??? Hồi hộp quá, hix.

Bạn có điện thoại rùi à? mình cũng đang chờ đây mà chưa thấy gì.

2 tuần trôi qua rồi mà vẫn ko thấy động tĩnh gì, lâu quá đi mất

Hôm trước mọi người có nộp tờ thông tin ứng viên ko? Mình in ra rồi, nhưng vào họ ko hỏi thế là cũng quên ko nộp luôn :( Với lại hỏi nghiệp vụ cũng ít, toàn chém gió linh tinh à

mình cũng in ra rồi nhưng không thấy hỏi nên cũng ko nộp lại, chắc là phải 1 tuần nữa mới có kết quả. haizz

Đang chém gió, mấy bác bảo thôi đc rồi, sững người cái rồi mới đi ra. Chả kịp hỏi bao giờ có kết quả :))

mình nghe mấy bạn làm MB bảo tầm 3 tuần mới có kết quả chứ cũng chẳng biết lúc nào có, thấy ai đi phỏng vấn về cũng có vẻ tốt, chẳng biết thế nào mà lường :)|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên