Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin tại MB

Em sắp thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin MB ở Hội sở. Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với, em là sinh viên sắp ra trường nên kinh nghiệm và nhiều thứ còn hạn chế. Mà tiện thể cho em hỏi Hội sở có địa điểm ở đâu thế :-? các bác. Tiện các bác cho em hỏi luôn cái phần mức lương đề nghị trong form thông tin ứng viên của MB mình có nên ghi mức lương vào không nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình chỉ nhận được thư cảm ơn thôi chứ ko nhận được thông báo trúng tuyển, nếu bạn nhận được thông bá trúng tuyển thì mừng rồi :)

Mình mới nhận được mail offer nhưng đã làm 1 ở NH khác đãi ngộ cũng tuơng đuơng MB nên từ chối. Hình như mình được đỗ vớt hay sao ý vì đến h mới nhận được mail. Các bạn đã nhận được mail cảm ơn chắc vẫn còn hy vọng :)

Có tin tuyển dụng gửi mail cho nội bộ, ai muốn ứng tuyển lại thì tham khảo nhé!
1. Vị trí tuyển dụng:

· Chuyên viên Quản trị dự án

· Chuyên viên Phân tích nghiệp vụ

· Chuyên viên Đảm bảo chất lượng

· Chuyên viên Kiến trúc giải pháp

· Chuyên viên Phát triển (Core/Thẻ/GPDN/NHĐT)

· Chuyên viên An ninh mạng

· Chuyên viên Quản trị Cở sở dữ liệu

· Chuyên viên Quản lý máy chủ

2. Thời gian nhận hồ sơ giới thiệu nội bộ: 12/9/2013 – 22/9/2013

3. Thời gian phỏng vấn (dự kiến): 27/9/2013

4. Hồ sơ bao gồm: Thông tin ứng viên (Ghi chú: Sử dụng đúng mẫu của MB) & bản scan văn bằng chứng chỉ

5. Hình thức nhận hồ sơ: Chỉ nhận hồ sơ ứng tuyển qua email. Địa chỉ email tiếp nhận hồ sơ ứng tuyển: tunglds.ho [MENTION=25742]mbbank[/MENTION].com.vn hoặc tuntt.ho [MENTION=25742]mbbank[/MENTION].com.vn

Bên ngân hàng MB thi viết những phần nào thế các bạn? Phần nghiệp vụ thì mình ứng tuyển vào đâu thì kiểm tra cái đó thôi hay thi chung các vị trí hả các bạn

hic!
mình sắp thi vị trí chuyên viên QTCSDL, ai có kinh nghiệm thi cử gì? thi viết, phỏng vấn gì báo mình với. hichic thứ 5 này mình thi rùi. help me! :(

Mình cũng sắp thi tuyển vào vị trí QTCSDL, mong được làm quen với mọi người.
Nhân tiện, mình cũng muốn hỏi chút là bài thi viết cho khối CNTT bao gồm những nội dung gì? Và có đề mẫu không? Như mình đọc thì thấy có đề cập đến IQ + chuyên ngành.
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên