Hỏi về kinh nghiệm ký Offer tại ACB

mọi người có ai từng ký offer tại Acb rồi có thể chia sẽ cho mình một ít kinh nghiệm với. tình hình là 2 ngày nữa mình ký mà ko bt là có phải mang theo bộ hồ sơ hay gì ko. tks mn nhìu

Đừng lo, không có gì đâu bạn. Chỉ mất vài phút là xong thôi, đây chỉ là hợp đồng nháp thôi, trong HĐ có mục bạn đồng ý đi làm từ ngày mấy, thì ng ta dựa trên ngày đó để tính lương đào tạo thôi. Đào tạo 3 tuần xong rồi thi, thi qua mới đc ký HĐ thử việc ( Được thi lại nhiều lần ), ai biết phòng mình làm rồi thì nhờ a chị làm cho cái tài khoản lương, để 30 hàng tháng còn có xiền, đào tạo cũng có lương mà. Good luck :)
hihi. cảm ơn bạn nhìu ^^. vậy khi đi ký thì có cần mang theo giấy tờ cần thiết gì ko bạn. m nghĩ là cmnd, nhưng ko bt còn j nữa ko

Tại đợt mình pv sau, pv ở điện biên phủ, mà tuần sau có khóa học nên đc tb sớm.
Mình kí lúc 15:30 đó bạn.
Nhà bạn ở quận nào? Bạn mới ra trường hả? K biết mốt có duyên làm chung CN k ta ^^
m đang ở q10 nhưng chuẩn bị chuyển sang gò vấp. là sv mới ra trường luôn. còn bạn :).

Cám ơn bạn ^^ ! Bạn ơi, Cho mình hỏi thêm là bạn đã làm việc ở ACB rồi phải k? Đào tạo 3 tháng là học ở đâu? Sao nghe nói học tới 2 tháng lận :( Mà học xong rồi về CN đc thực tập tiếp hay sao bạn?
Bọn mình đào tạo 3 tuần thôi, đi học vui lắm. học xong hầng hụt kinh khủng ấy.học xong thì về phòng làm việc như bt chời kết quả thi rồi ký HĐ thử việc

Bọn mình đào tạo 3 tuần thôi, đi học vui lắm. học xong hầng hụt kinh khủng ấy.học xong thì về phòng làm việc như bt chời kết quả thi rồi ký HĐ thử việc
^^ lo ghê luôn ý bạn, tại học lý thuyết vs thực tế khác nhau lắm, vô làm liền sợ sai sót này nọ :( cứ nghĩ là học về đc mấy chị chỉ thêm rồi mới làm.

Mình cũng vậy hihi ^^, mới ra trường lun nè, ở BThanh, đc tuyển mừng ghê luôn, mà nghe nói học ở Phạm Bân Q5 :( xa dữ[/QUOTE
Mình cũng vậy hihi ^^, mới ra trường lun nè, ở BThanh, đc tuyển mừng ghê luôn, mà nghe nói học ở Phạm Bân Q5 :( xa dữ
hihi. nhận đc tn trung tuyển phải nói là cứ lâng lâng ý ^^. zậy mai mốt tụi mình được đào tạo chung rồi ak. lên có bạn có bè cho zui :D

bạn ơi. có khi nào học xong mà thi ko đậu họ ko ký HĐ thử việc với mình ko.nghe thi nên lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên