Hỏi về kinh nghiệm ký Offer tại ACB

mọi người có ai từng ký offer tại Acb rồi có thể chia sẽ cho mình một ít kinh nghiệm với. tình hình là 2 ngày nữa mình ký mà ko bt là có phải mang theo bộ hồ sơ hay gì ko. tks mn nhìu

Mình cũng vừa nhận được tn đây bạn, kí offer ở Cao thắng, hok bik sao nữa....:(

Mình pv ngày thứ 2 15/6 đó bạn... nghe chị pv nói tuần sau có lớp học rồi, k biết học ở đâu :(
oh. mới 2 ngày, vậy bạn có kết quả nhanh ghê ^^. m cũng ko rõ học ở đâu nữa. mà bạn cũng ký vào 14h 19/6 ở cao thắng luôn hok?

oh. mới 2 ngày, vậy bạn có kết quả nhanh ghê ^^. m cũng ko rõ học ở đâu nữa. mà bạn cũng ký vào 14h 19/6 ở cao thắng luôn hok?
Tại đợt mình pv sau, pv ở điện biên phủ, mà tuần sau có khóa học nên đc tb sớm.
Mình kí lúc 15:30 đó bạn.
Nhà bạn ở quận nào? Bạn mới ra trường hả? K biết mốt có duyên làm chung CN k ta ^^

Đừng lo, không có gì đâu bạn. Chỉ mất vài phút là xong thôi, đây chỉ là hợp đồng nháp thôi, trong HĐ có mục bạn đồng ý đi làm từ ngày mấy, thì ng ta dựa trên ngày đó để tính lương đào tạo thôi. Đào tạo 3 tuần xong rồi thi, thi qua mới đc ký HĐ thử việc ( Được thi lại nhiều lần ), ai biết phòng mình làm rồi thì nhờ a chị làm cho cái tài khoản lương, để 30 hàng tháng còn có xiền, đào tạo cũng có lương mà. Good luck :)

Đừng lo, không có gì đâu bạn. Chỉ mất vài phút là xong thôi, đây chỉ là hợp đồng nháp thôi, trong HĐ có mục bạn đồng ý đi làm từ ngày mấy, thì ng ta dựa trên ngày đó để tính lương đào tạo thôi. Đào tạo 3 tuần xong rồi thi, thi qua mới đc ký HĐ thử việc ( Được thi lại nhiều lần ), ai biết phòng mình làm rồi thì nhờ a chị làm cho cái tài khoản lương, để 30 hàng tháng còn có xiền, đào tạo cũng có lương mà. Good luck :)
Cám ơn bạn ^^ ! Bạn ơi, Cho mình hỏi thêm là bạn đã làm việc ở ACB rồi phải k? Đào tạo 3 tuần là học ở đâu? Sao nghe nói học tới 2 tháng lận :( Mà học xong rồi về CN đc thực tập tiếp hay sao bạn?

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,694
Thành viên mới nhất
ronnieflexmerch
Back