HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.02.2013]

chắc k thi nghiệp vụ đâu bạn ak,còn mai thi với 1 đợt phỏng vấn nữa là xong mà,anw, ngày kia lại thi vị trí QHKH cá nhân ở HDbank tiếp. có đồng chí nào thi nữa ko ?

CÓ MÌNH ĐÂY BẠN ! :( đang chẳng biết ôn những gì và thi những gì đây nữa ? Phải mang theo Calculator :D

- - - Updated - - -

chắc k thi nghiệp vụ đâu bạn ak,còn mai thi với 1 đợt phỏng vấn nữa là xong mà,anw, ngày kia lại thi vị trí QHKH cá nhân ở HDbank tiếp. có đồng chí nào thi nữa ko ?

CÓ MÌNH ĐÂY BẠN ! :( đang chẳng biết ôn những gì và thi những gì đây nữa ? Phải mang theo Calculator :D

- - - Updated - - -
IQ khá dễ, Tiếng Anh cũng tầm tầm, còn nghiệp vụ khá buồn cười, làm cứ nghĩ mình đúng hết, chấm đc có 7đ :D
Thi trắc nghiệm trên máy bạn ạ. Đấy là lần trc mình thi :d

he. Thế ạ các bác. thế em cũng thấy đỡ lo. Em chưa đi vị trí này bao giờ cả . Có đi thi GDV bên GP 1 lần. Qua hết mấy vòng IQ, Eng, NV mặc dù làm với tinh thần vui chơi là chính =)))) Tạch phỏng vấn lun

vừa thi xong,làm cũng bt IQ 6.5. tiếng anh 6.5 chắc tạch rồi :( ko biết bao giờ có kq nhỉ mn?

uh,sáng nay t cũng thấy mấy bạn bị dưới 5 @@ mà bạn Bangbanking điểm IQ cao lắm đúng ko? ko nhầm là 8 thì phải :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên