HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.02.2013]

trên 5 hết là OK mà, đến vòng PV thì ko ai quan tâm mình dc máy điểm nữa, 10 cũng như 5 thôi :)

lúc về t hỏi anh Tín là HD lấy điểm từ cao xuống thấp cho hết chỉ tiêu phải ko
anh ấy bảo là à không,còn tùy nữa em ạ. quá ảo cho đội tung chảo =((

tức hôm qua loại 1 nửa cơ ak @@
mà k biết nếu pv vòng cuối có loại gì nữa ko b nhỉ? t hỏi mấy anh chị trc bảo là lần cuối là thỏa thuận lương thôi
mai t lại qua bên 288 Lạc Trung thi tiếp vị trí QHKH cá nhân tiếp,có bạn nào mai đi thi tiếp k?

t cũng k bít, t tưởng pv lần cuối cũng vẫn loại bình thường chứ nhỉ :D , sau khi đỗ thì gặp để thỏa thuận lương.
Nếu pv lần cuối k loại thì chắc kết quả sẽ phụ thuộc chủ yếu vào bài thi viết hôm nay.
T cũng k rõ.

mà k biết nếu pv vòng cuối có loại gì nữa ko b nhỉ? t hỏi mấy anh chị trc bảo là lần cuối là thỏa thuận lương thôi
mai t lại qua bên 288 Lạc Trung thi tiếp vị trí QHKH cá nhân tiếp,có bạn nào mai đi thi tiếp k?
ơ đợt này tuyển cả CVQHKH à, sao mình ko thấy đăng tin nhỉ

Có tớ đây, bạn tên gì mai đến biết đâu ngồi cùng nhau =))

t cũng k bít, t tưởng pv lần cuối cũng vẫn loại bình thường chứ nhỉ :D , sau khi đỗ thì gặp để thỏa thuận lương.
Nếu pv lần cuối k loại thì chắc kết quả sẽ phụ thuộc chủ yếu vào bài thi viết hôm nay.
T cũng k rõ.
Đúng rồi đó. Ngân hàng này không biết thế nào , nhưng như t đi bên GP thì qua vòng test loại 1 nửa, đến vòng phỏng vấn là vòng chọn ra ai được nhận, sau đó chờ họ liên lạc lại, nếu OK thì mới đến tiếp vòng thỏa thuận lương.
Mà cái vòng phỏng vấn củ chuối lắm, họ hỏi vài câu hỏi linh tinh thôi, với vị trí GDV thì chọn người là chính :(
Đợt đới t run quá ko trả lời đc, nhưng bạn t trả lời suôn sẻ ngon ngẻ, mà cũng chẳng đc nhận :-<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back