GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao mình nộp hỗ trợ kinh doanh/định giá ở Nghệ An, hết hạn lâu lắm rùi mà chưa đc gọi nhỉ. :((

bạn đã đi pv vòng 2 chưa.vì vị trí của bạn đã pv vòng 2 hôm mồng 9/8 rồi
Bạn ơi, thế bạn đc thông báo đi làm rồi à? Nhân sự báo với bạn ngày nào đi làm vậy? Mà bạn có hỏi đc chế độ cho vị trí của bạn o?

Các bạn ơi, ai có kinh nghiệm phỏng vấn hỗ trợ kinh doanh chỉ mình với. Qua được test rùi lại lo vòng pv, hjc hjc.

Nói chung pv ở Gp bank cg o phức tạp lắm đâu, chỉ giới thiệu bản thân và tuỳ theo đó mà các anh chị ý hỏi thêm thôi. Thường nhanh thì 2-3 phút mà lâu chắc khoảng 10 phút. Mng chỉ cần tự tin và bình tĩnh là đc mà. Pv chắc sẽ có anh phó tổng là sure, có thể có 1 anh trưởng fòng nhân sự và 1 anh/chị trưởng phòng ở vị trí các bạn thi tuyển nữa. Hầu như đến pv ít hỏi nghiệp vụ mà chỉ xoay quanh điểm mạnh hay sở trường cho công việc mng apply thôi.

Thanks bạn nha. Bạn ơi nếu họ hỏi về thỏa thuận mức lương thì nên trả lời sao? Trước mình thi bên ocean cũng đã đề cập đến vấn đề này rồi, nhưng hình như mình trả lời ko đúng í họ nên bị toạch. Đau lòng quá!

thường thì GP Bank pv mấy vòng nhỉ mọi ng, mình cũng pass qua vòng test, đến h lại chuẩn bị để pv :)

chẹp, mình cũng đã qua test :->

bạn nào cũng pv vị trí hỗ trợ kd thì chúng ta lập team giao lưu cái nhể ^^ inbox nhớ :D

đau đầu vòng thi tuyển bây giờ lại đến vòng pv. mọi người ai có kinh nghiệm pv QHKH thì cho phát biểu để các ae học tập

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên