GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Sáng nay e đi pv GDV. Có khoảng 20 bạn thì phải.Từng người vào lần lượt. Hội đồng có 3 người pv. Hỏi trong khoảng 5-10 . Hơi buồn là e đã quá căng thẳng nên trả lời không tốt. Xác định là tạch rồi T_T T_T hu.
Lần đầu tiên đi pv nên run quá hay sao ấy +.+ hix
Mọi người nên ôn kỹ thông tin khái quát về GP bank và các sản phẩm dv (ko bít là vị trí của e mới hỏi thế hay tnao`) và cố gắng giữ bình tĩnh. hx .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng nay e đi pv GDV. Có khoảng 20 bạn thì phải.Từng người vào lần lượt. Hội đồng có 3 người pv. Hỏi trong khoảng 5-10 . Hơi buồn là e đã quá căng thẳng nên trả lời không tốt. Xác định là tạch rồi T_T T_T hu.
Lần đầu tiên đi pv nên run quá hay sao ấy +.+ hix
Mọi người nên ôn kỹ thông tin khái quát về GP bank và các sản phẩm dv (ko bít là vị trí của e mới hỏi thế hay tnao`) và cố gắng giữ bình tĩnh. hx .

Mình cũng được hỏi như bạn, run quá nên trả lời lung tung cả >.< chắc chung số phận với bạn rồi

Những bạn nào thi vị trí nhân viên kinh doanh thẻ, dự kiến sẽ phỏng vấn vào tuần tới này. Khoảng 20 bạn sẽ được gọi phỏng vấn để lấy cho 4 vị trí tuyển vào đợt này.
Thế thì vị trí Hỗ trợ kinh doanh thì khi nào có kết quẩ vậy ạ :(

cho mình hỏi mọi người đi thi là làm trên máy hay giấy? và có cần mang máy tính hok

có dùng máy tính bạn ah :D ^^ thi nghiệp vụ thì k khó lắm nhưng mà IQ với GMAT thì nên chuẩn bị tinh thần :D

đã ai được gọi phỏng vấn lần 2 ở Hải Phòng chưa :( phỏng vấn lần 1 xong rùi mà hem thấy tăm hơi gì :( k biết mình fail chưa nữa:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên