GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Caothuha ơi, t cũng ở QN nè, gửi qua mail toàn bị lỗi thôi, hôm qua t định đi nộp tt nhưng tìm mãi ko thấy nên lại về, nick t là ngocyenld, c add vào r m nch nhé!^^

Mình gửi mail vào GP.Bank cũng bị báo lỗi. hix. phải đến tận nơi để nộp hồ sơ đấy các bạn ạh. tớ đăng ký vị trí NV Kinh doanh Thẻ, có bạn nào biết công việc cụ thể của vị trí này như thế nào không? phải ôn tập gì để đi thi hả các bạn? mình thật sự mù mờ về cái này

hôm đi nộp cv GDV họ bảo Quảng Ninh đang thiếu nhiều ng mà.thi chắc dễ đỗ đấy các bạn a.tại còn fai học tiếp ở hn ko thì cũng về QN xin việc cho lành

nộp qua mail nhưng k thấy có mail xác nhận thì có sao k nhỉ mọi người :-s

Mình sau mấy lần nộp bị fail, giờ nộp lại rồi chưa thấy báo lại là fail. Mấy hôm rồi. Thế chắc là ổn các bạn nhỉ

Tốt nhất là nên gửi trực tiếp các bạn ạ. Mình chuẩn bị hồ sơ cho kỹ lưỡng rồi nộp. GP thì không có chuyện ưu tiên nộp trước nên mọi người cứ yên tâm. Theo mình nghe ngóng đc thì khoảng tử 20/7 trở ra mới có confirm từ nàh tuyển dụng cho các ứng viên cơ nên các bạn cứ bình tõm nhá. Hehe!
Chiều t2 tới mình mới hoàn thiện xong hồ sơ để đi nộp nè! Mình nộp vị trí NV QHKH ở Hảo Phòng!
Chúc cả nhà may mắn nhé :x

chờ đợi sôtd ruột quá, hic, ko biết có đựoc gọi đi test ko nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch