GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

hnay mình vừa quan Trần Hưng Đạo nộp, ngta chỉ lấy cái đơn đăng ký thôi chứ không đòi thêm cái j đâu

Có bạn nào nộp hồ sơ vị trí PR không? Mình gửi mail ko thấy báo lỗi nhưng cũng không nhận được mail confirm lại.

hnay mình vừa quan Trần Hưng Đạo nộp, ngta chỉ lấy cái đơn đăng ký thôi chứ không đòi thêm cái j đâu

Uhm, m đi nộp cũng thế. Hơi chán, vì chuẩn bị hồ sơ tử tế. Chị thu hồ sơ xem xong lấy mỗi bản thông tin ứng viên :(. Mỗi tội cái bản đấy viết vội, xấu như ma. Chán hẳn, sợ chả qua nổi vòng sơ loại.

tớ nộp GDV, lọ mọ đến chi nhánh để nộp, thế mà cái bà lễ tân kêu phải lên hội sở nộp hs, nản bỏ về luôn, nộp online đc thì đc ko đc thì thôi! chán.

tớ nộp GDV, lọ mọ đến chi nhánh để nộp, thế mà cái bà lễ tân kêu phải lên hội sở nộp hs, nản bỏ về luôn, nộp online đc thì đc ko đc thì thôi! chán.
Lần nào tuyển chả ở Hội sở hả bạn. Đọc kỹ mục tuyển dụng để đỡ mất công nha. GDV thì phải nộp trực tiếp, ko có ngoại lệ đâu ( còn pv sơ bộ luôn mà).

Lần nào tuyển chả ở Hội sở hả bạn. Đọc kỹ mục tuyển dụng để đỡ mất công nha. GDV thì phải nộp trực tiếp, ko có ngoại lệ đâu ( còn pv sơ bộ luôn mà).

Các vị trí tuyển dụng tại các Chi nhánh ngoài địa bàn Hà Nội: Nộp hồ sơ tại trụ sở của Chi nhánh (xem chi tiết địa chỉ trên website)
kphaair tớ hiểu nhầm ý câu này chứ? vì tớ ở Quảng Ninh chẳng lẽ lại lọ mọ lên hn nộp. hix.

Các vị trí tuyển dụng tại các Chi nhánh ngoài địa bàn Hà Nội: Nộp hồ sơ tại trụ sở của Chi nhánh (xem chi tiết địa chỉ trên website)
kphaair tớ hiểu nhầm ý câu này chứ? vì tớ ở Quảng Ninh chẳng lẽ lại lọ mọ lên hn nộp. hix.

Ah, t lại tưởng ở HN. Sorry b. Nếu mà thế thì chắc họ bắt lên Hà Nội nộp, mà cũng có thể cái chi nhánh đó hiểu là GDV nộp trực tiếp ở Hội sở trogn 2 ngày đó. :( Cái này là mâu thuẫn nội bộ, và chúng ta phải chịu trận thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên