Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Anh em nào được Exim Đống Đa gọi đi thi mà cuối cùng ko có tên trong danh sách thì vào điểm danh cái nào...
Ức chế với cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của bọn Eximbank này, nó gọi cho mình 1 lần buổi sáng, buổi chiều còn nhắn tin thông báo, nhưng đến nơi thì không thấy tên trong danh sách, hỏi thì bảo ko có tên đành về thôi, ko có từ ngữ nào dùng để nhận xét được nữa!
bạn ơi t lúc đến cũng tìm mỏi mắt không thấy tên mình đâu. Đi thắc mắc thì anh ý mở danh sách của cả đống đa và hai bà trưng ra tra mà không thấy tên tớ, rồi bảo t ra ngoài đợi . t đang định về thì ra kiểm tra lại thì thấy tên mình lun.hj. vì đầu tiên tưởng exim xếp phòng theo bảng chữ cái nên tìm không thấy.hóa ra xếp linh tinh. còn cái anh dò lại trong sổ cũng tìm qua loa đại khái nên suýt nữa thì bị lỡ mất thi.

Bạn tìm cả 10 phòng rùi chứ, t tìm hoài ms thấy nè, t cứ nghĩ mình ở phòng 1 mà lại lộn xuống tận phòng 6 nè :(
Anh em nào được Exim Đống Đa gọi đi thi mà cuối cùng ko có tên trong danh sách thì vào điểm danh cái nào...Ức chế với cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của bọn Eximbank này, nó gọi cho mình 1 lần buổi sáng, buổi chiều còn nhắn tin thông báo, nhưng đến nơi thì không thấy tên trong danh sách, hỏi thì bảo ko có tên đành về thôi, ko có từ ngữ nào dùng để nhận xét được nữa!

tớ thi Chi nhánh An Giang cũng có câu đó đó, không trả lời được đành chem gió hix, nói là trong vòng 2 tuần có kết quả mà gọi đến hỏi thì nói tuần sau, đến h cũng hem biết có kết quả chưa? có bạn nào thi CN AN Giang hem?

toàn câu đọc rồi mà ko làm được, ngồi chém gió, cơ mà đi thi như quân Nguyên ấy, không biết họ lấy nhiều ko?

ko phải chứ????????
giống hệt đề tín dụng của EXIM ngày 29/8/2012??
đề thi tín dụng 29/9/2012 đây :
1. nhóm khách hàng là gì? theo quy định của NHNN thì có mấy loại? rủi ro khi cho vay theo nhóm khách hàng.
2. ý nghĩa của việc phân tích ngành hàng đối với hoạt động tín dụng? phân tích ngành hàng cần phân tích những nội dung, yếu tố nào? vì sao?
3. dựa vào đâu để xác định kỳ hạn nợ cho khoản vay? cần làm gì để quản lý dòng tiền cho vay ?

bạn sidenden ơi, giống hệt à? hôm 29/8 thi chi nhánh nào vậy? đề hôm nay y nguyên như vậy đó. thế mà mình không thấy ai up lên, chỉ thấy hôm trước có bạn hỏi câu đầu tiên thôi

Ngồi search google mà ko ra câu Nhóm khách hàng?có ai biết câu trả lời chính xác ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch
Back
Bên trên