Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Có bạn nào tìm ra cái câu " phân loại nhóm khách hàng đó k", t tìm mà chẳng thấy cái nào phù hợp theo quy định của NHNN cả, toàn là nhóm khách hàng liên quan, với nhóm nợ thôi.haiza

mong là mai may mắn sẽ tới với mình. Mông lung quá chưa học được gì

Anh em nào được Exim Đống Đa gọi đi thi mà cuối cùng ko có tên trong danh sách thì vào điểm danh cái nào...
Ức chế với cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của bọn Eximbank này, nó gọi cho mình 1 lần buổi sáng, buổi chiều còn nhắn tin thông báo, nhưng đến nơi thì không thấy tên trong danh sách, hỏi thì bảo ko có tên đành về thôi, ko có từ ngữ nào dùng để nhận xét được nữa!

tớ đc gọi mà đấu tranh mãi ko đc đi thi đấy =)). Ko sao, đời còn nhiều cái để vui. nhiều cơ hội lắm.

sáng vừa đi thi về xong. Tối qua đọc có câu hỏi về nhóm khách hàng nhưng lười ko tìm đáp án, sáng nay trúng câu hỏi đó

Anh em nào được Exim Đống Đa gọi đi thi mà cuối cùng ko có tên trong danh sách thì vào điểm danh cái nào...
Ức chế với cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của bọn Eximbank này, nó gọi cho mình 1 lần buổi sáng, buổi chiều còn nhắn tin thông báo, nhưng đến nơi thì không thấy tên trong danh sách, hỏi thì bảo ko có tên đành về thôi, ko có từ ngữ nào dùng để nhận xét được nữa!
Lại còn làm ăn kiểu này nữa cơ à ?

đề tín dụng của exim khoai quá, nói chung đi thi để biết chứ chẳng hi vọng j , haiza

đề thi tín dụng 29/9/2012 đây :
1. nhóm khách hàng là gì? theo quy định của NHNN thì có mấy loại? rủi ro khi cho vay theo nhóm khách hàng.
2. ý nghĩa của việc phân tích ngành hàng đối với hoạt động tín dụng? phân tích ngành hàng cần phân tích những nội dung, yếu tố nào? vì sao?
3. dựa vào đâu để xác định kỳ hạn nợ cho khoản vay? cần làm gì để quản lý dòng tiền cho vay ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên