Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Nếu SMS là kế toán rồi đó bạn. Tớ cũng vừa gọi lại cho cái số đấy, bùn tóa :(

Uh cảm ơn bạn nhé! T cũng lờ mờ đoán thế :) Mà sao bùn thế bạn ???

- - - Updated - - -

Nhà H của Học Viện Ngân Hàng là giảng đường chính bạn ạ. Trên đó có tầm chục phòng khá to, nên không lo thiếu chỗ ngồi đâu ;))

Uh thanhks bạn nhé ! T chưa đến HVNH lần nào nên hơi bị gà mờ :d hehe

Dư lào hả các bạn? Mình chỉ được gọi đi thi, nghiệp vụ với TA, chẳng biết là vị trí gì nữa. Tớ nộp vào hỗ trợ, nhưng nguyện vọng 2 là nhân viên bán hàng nên giờ cũng chẳng biết đường nào mà lần :(

Dư lào hả các bạn? Mình chỉ được gọi đi thi, nghiệp vụ với TA, chẳng biết là vị trí gì nữa. Tớ nộp vào hỗ trợ, nhưng nguyện vọng 2 là nhân viên bán hàng nên giờ cũng chẳng biết đường nào mà lần :(

;)) Bạn còn biết thi Nghiệp vụ vs Tiếng anh chứ t chỉ nhận đc mỗi tin nhắn thông báo địa điểm ngày h đi thi thôi ý!. Cơ mà NH ảo quá... báo ngắn gọn kinh khủng. Chả biết thi phòng nào, số báo danh bao nhiêu, thi vị trí gì... thế này hôm đi thi thì đi tìm phòng loạn xạ lên mất :-ss

Mình nộp hỗ trợ tín dụng bên Long Biên,bây giờ vẫn chưa thấy gì :(( mình tạch rồi sao
Đã ai hỗ trợ tín dụng bên Long Biên được gọi chưa
Bạn nào có sdt của phòng nhân sự Long Biên cho tớ với

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
;)) Bạn còn biết thi Nghiệp vụ vs Tiếng anh chứ t chỉ nhận đc mỗi tin nhắn thông báo địa điểm ngày h đi thi thôi ý!. Cơ mà NH ảo quá... báo ngắn gọn kinh khủng. Chả biết thi phòng nào, số báo danh bao nhiêu, thi vị trí gì... thế này hôm đi thi thì đi tìm phòng loạn xạ lên mất :-ss

Hình như vì mình ko hỏi ấy chứ, tớ hỏi lại người ta vẫn nói, chỉ trách mình lúc í ko nghĩ ra cái gì để hỏi :))

- - - Updated - - -

Mình nộp hỗ trợ tín dụng bên Long Biên,bây giờ vẫn chưa thấy gì :(( mình tạch rồi sao

Có tớ được gọi nè, hihi

mình cũng nộp hỗ trợ tín dụng , cũng ko thấy j, hay là lại out rùi.

Tớ nộp vị trí thẩm định tín dụng, vừa được gọi sáng nay.
Đây là số gọi đến cho tớ: 043.6522.028
Nhưng tớ nghĩ là họ sẽ gọi sớm thui, bạn cứ kiên nhẫn chờ thêm đi, số lượng hồ sơ lớn mà. :D

Tớ nộp vị trí thẩm định tín dụng, vừa được gọi sáng nay.
Đây là số gọi đến cho tớ: 043.6522.028
Nhưng tớ nghĩ là họ sẽ gọi sớm thui, bạn cứ kiên nhẫn chờ thêm đi, số lượng hồ sơ lớn mà. :D
Tớ nộp hôm 25/8,chắc là out rồi, được bác trưởng phòng xem,bác kêu đáng lẽ không nhận trường cháu,nhưng cháu có kinh nghiệm nên bác nhận, tưởng là có cơ hội :((
H chắc tạch rồi,nản quá ,huhuhu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw