Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Mình mới gọi điện lên Exim Long Biên và rất buồn khi biết được mình k có tên trong danh sách thi
Mình nộp vị trí hỗ trợ td, Sv mới ra trường, bằng giỏi, HVNH. Mình đã cố gắng đọc tài liệu, học để chờ ngày Exim gọi đi thi. Vậy mà kết quả nhận đc...đó là cảm giác hụt hẫng thất vọng vô bơ. Thậm chí còn chả biết vì sao hồ sơ mình bị loại. Hỏi lý do thì bảo là "ko biết, hồ sơ do H.O trong tp HCM loại". Và họ loại rất nhiều, nghe đâu nộp đến 400 hồ sơ mà danh sách đc gọi đi thi có 70
Đây là Ngân hàng cuối cùng m cảm thấy hy vọng, và hứng thú mong mỏi. Cũng la NH mà m đã cố gắng nhiều nhất. Thất vọng nhiều. Chán đời quá. Sao con đường tôi đi ngày càng mờ mịt và ảm đạm thế này :(
Trong trường hợp này chắc là do may rủi đấy bạn à,mình cũng nộp Hỗ trợ tín dụng,bằng khá KTQD,chưa có kinh nghiệm j nhưng vẫn được gọi đi thi.Cố lên bạn,còn nhiều cơ hội khác :)

:D, thực ra thì, tớ có linh cảm gì đó ko may về Exim rồi, nhưng mà việc ko đc gọi đi thi làm tớ bất ngờ. Sau đó là thấy thất vọng hụt hẫng, vì kiểu như bỏ công bỏ sức ra tìm hiểu về Exim, giơ ko dùng đc để làm gì ấy :). Thôi, chấp nhận mình ko may mắn ;), gọi là ko có duyên với Ngân hàng này :).
Có khi thu xếp về quê nhà thôi, ở HN thật mông lung, khó quá:(
Trong trường hợp này chắc là do may rủi đấy bạn à,mình cũng nộp Hỗ trợ tín dụng,bằng khá KTQD,chưa có kinh nghiệm j nhưng vẫn được gọi đi thi.Cố lên bạn,còn nhiều cơ hội khác :)

T đoán là ưu tiên nam ah, vì con gái, hvtc, bằng giỏi cũng bị loại tiếp ahf :), cố lên nha bạn :)
:D, thực ra thì, tớ có linh cảm gì đó ko may về Exim rồi, nhưng mà việc ko đc gọi đi thi làm tớ bất ngờ. Sau đó là thấy thất vọng hụt hẫng, vì kiểu như bỏ công bỏ sức ra tìm hiểu về Exim, giơ ko dùng đc để làm gì ấy :). Thôi, chấp nhận mình ko may mắn ;), gọi là ko có duyên với Ngân hàng này :).
Có khi thu xếp về quê nhà thôi, ở HN thật mông lung, khó quá:(

Mình mới gọi điện lên Exim Long Biên và rất buồn khi biết được mình k có tên trong danh sách thi
Mình nộp vị trí hỗ trợ td, Sv mới ra trường, bằng giỏi, HVNH. Mình đã cố gắng đọc tài liệu, học để chờ ngày Exim gọi đi thi. Vậy mà kết quả nhận đc...đó là cảm giác hụt hẫng thất vọng vô bơ. Thậm chí còn chả biết vì sao hồ sơ mình bị loại. Hỏi lý do thì bảo là "ko biết, hồ sơ do H.O trong tp HCM loại". Và họ loại rất nhiều, nghe đâu nộp đến 400 hồ sơ mà danh sách đc gọi đi thi có 70
Đây là Ngân hàng cuối cùng m cảm thấy hy vọng, và hứng thú mong mỏi. Cũng la NH mà m đã cố gắng nhiều nhất. Thất vọng nhiều. Chán đời quá. Sao con đường tôi đi ngày càng mờ mịt và ảm đạm thế này :(

Bạn này cùng cảnh ngộ với mình quá, đk của mình cũng giống hệt bạn và cũng nộp vị trí hỗ trợ tín dụng, h này mình chưa nhận đc cuộc gọi hay tn thì cũng chắc là k có tên trong danh sách thi rồi. Mai gọi thử nhưng chắc cũng chẳng có kq khả quan hơn đc nữa.
Thôi đừng buồn nhiều bạn nhé, mình mới ra trường còn nhiều cơ hội mà, cố lên nhé

mình cũng giống bạn cũng o được gọi
may quá nộp dự bị cái CN Hà nội thì lại được

mình nhận dc 2 lần tin nhắn 1 cái ghi rõ đống đa còn 1 cái là từ số 091...chắc cả 2 chi nhánh gọi.HIC.chả biết đường nào mà lần.thích hỗ trợ hơn kế toán

Tớ thi chi nhánh Hà nội ( vì nhận được tin nhắn)-Tơ nôp 3 chi nhánh Long Biên, Hà Nội, Đống Đa. nhưng tiếc quá. trùng lịch thi với nhnn ở quê tớ -cùng thi vào sáng thứ 7, tại Học viện ngân hàng (đúng trường mình học). tiếc quá. lỗi hẹn với Eximbank mất rồi.

tớ đến nộp Eximbank Long Biên ngày cuối cùng và người ta còn chả thèm nhận hồ sơ nữa, chắc tại thấy mình là nữ và học kinh doanh chứng khoán, cùng nộp với tớ có 1 bạn nam, mấy người thu hồ sơ rất thích, nói chuyện tíu tít, còn mấy đứa con gái thì chả thèm ngó đến. Dù sao thì còn nhiều cơ hội mà, cố lên ròi tất cả mọi việc sẽ ổn thôi :)

Các chi nhánh đều đã có kết quả rồi nhỉ, mình nộp mỗi bên LB. Chúc các bạn thi tốt! :)

Thất vọng quá nhỉ. Mình cũng nạp hso bên Long Biên. Đến giờ vẫn chưa được gọi. Oải quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên