Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Thật như vậy hả bạn? Tự nhiên thấy bực mình thế. Không tuyển thì thôi, cơ cấu rồi mà còn bày đặt làm gì. Khổ người khác ra. Xong đến bây giờ vẫn lặn mất tăm. Có ai gọi điện lên hỏi họ chưa?
Vượt 20 cây số đi nộp hồ sơ ở Chi nhánh này, lúc ngồi chờ đứa bạn nộp hồ sơ thì mình tranh thủ nói chuyện với mấy bác bảo vệ, bác nói một câu ngắn gọn cho mình là: " cơ cấu hết rồi, chỉ khổ các cháu đi nộp hồ sơ "
Thế mà mình vẫn bon chen nộp cả thêm vào Eximbank Đống Đa vì chẳng lỡ bỏ qua một cơ hội dù biết đó là rất khó, thế mà đến h vẫn chưa thấy tin tức gì :((

Thế thì họ tổ chức thi tuyển làm gì nhỉ, tưởng Exim thì phải khác chứ.
Còn mấy cái ngân hàng quốc doanh thì khỏi nói, bố t làm Vietin, chi nhánh cả năm ngoái lẫn năm nay các đợt thi tuyển tập trung chả bao h có chỉ tiêu, nhưng số lượng nhân viên thì cứ tăng đều. Đợt vừa rồi ko có chỉ tiêu nhưng lại có thêm 3 suất vừa vào là "trường hợp bổ sung" :(

thì cũng k bít thế nào, chỉ nghe các bác bảo vệ nói thế.
Dù gì thì cũng nộp hồ sơ rồi, cố chờ đợi thêm chút các bạn ạ

Chả thấy tin tức gì cả, chán quá :( mình nộp từ đầu tháng 8, đến giờ là ngót nghét 2 tháng rồi mà...

Có ai có thông tin gì chưa, sao bên box Kế toán bảo được gọi rồi.

t vừa nhận được tin nhắn của Exim thông báo sáng t7 đi thi viết vòng 1 tại HVNH mà o biết là của chi nhánh Long Biên hay CN Hà Nội nữa.tại nộp cả 2 cn nên h o biết là bên nào nữa mà mỗi CN lại nộp vị trí khác nhau. o biết đường mà ôn nữa

Dù là chi nhánh nào mình cũng tạch :))
t vừa nhận được tin nhắn của Exim thông báo sáng t7 đi thi viết vòng 1 tại HVNH mà o biết là của chi nhánh Long Biên hay CN Hà Nội nữa.tại nộp cả 2 cn nên h o biết là bên nào nữa mà mỗi CN lại nộp vị trí khác nhau. o biết đường mà ôn nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên