Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Đợi chờ cái chi nhánh này mòn mỏi quá, dài hết cả cổ rồi :(

sao mà mãi ko có tin tức gì cả vạy, mà các bạn ơi bằng liên thông đại học liệu có được koong nhỉ

sao mà chán quá vậy , thời buổi này xin việc khó quá, ai ơi có việc gì cho tôi làm với

Mình nộp ở Long biên từ đầu tháng 8 vf cả ở HBT nữa sao mãi không thấy gì
chán quá
không biết bao giờ mới có việc đây

Lâu quá nhỉ, mãi chả thấy thông tin gì cả. Có khi nào các CN exim tại Hn đợt này cùng tổ chức thi tuyển tập trung không nhỉ

Lâu quá nhỉ, mãi chả thấy thông tin gì cả. Có khi nào các CN exim tại Hn đợt này cùng tổ chức thi tuyển tập trung không nhỉ
Trừ CN CG tổ chức thi tuyển & PV vào hôm qua, còn lại, theo tổng hợp từ các nguồn tin thì 4 CN Long Biên, Đống Đa, Hà Nội, Hai Bà Trưng sẽ thi tập trung.

Bạn có thể đọc 2 comment sau:

Ây dà hôm nay mình đi thi với đi pv về rồi, ở 91B Nguyễn Thái Học
Đề thi nghiệp vụ thi viết 3 câu 90ph, thi TA 60 câu 60 phút nhé, tổng là 2.5 tiếng T.T
Mình đánh giá đề nghiệp vụ ko quá khó (Bạn nào để ý tín dụng 1 tí là biết làm), còn Tiếng Anh khó hơn những NH # đấy. Nhưng mà thi cái này trên 5đ là đc xét tiếp phỏng vấn rồi.

Phỏng vấn thì có 3ng, 1 là giám đốc chi nhánh của mình ,1 là phó giám đốc nhân sự và 1 là giám đốc khối bán hàng doanh nghiêp( vị trí của tớ) từ trong hội sở miền Nam bay ra phỏng vấn. Nghe cũng có vẻ nguy hiểm nhưng mà người miền Nam nên hỏi và nói chuyện cũng thoải mái lắm. Các bạn để ý tìm hiểu thông tin Exim nhé, ai cũng bị hỏi mấy câu về NH này.

Hôm nay đi đc biết là các chi nhánh sẽ thi sau chi nhánh Cầu Giấy bọn tớ, vì CG nộp từ rất lâu r, và cũng ít hồ sơ hơn nên thi trc.

Thấy bảo, tầm 1 tuần nữa là sẽ gọi các chi nhánh # đi thi, Đống Đa chỉ tiêu khoảng 20ng, mà hồ sơ bên đấy tầm hơn 500ng rồi @@. chi nhánh Long Biên với Trần Hưng Đạo thì hình như còn chưa gửi hết hồ sơ lên cho hội sở cơ, nhưng anh phó Giám đốc nhân sự của Hội sở bảo là đợt này tổng số lượng nộp của HN cũng tầm 1000ng thi, bh mới đang thương lượng địa điểm để cho các bạn thi đấy.

Với cả chấm nghiệp vụ thì cũng phải 2-3 tuần mới có kết quả.

Bên chi nhánh Cầu giấy do ít ng nộp hơn nên đc làm trc, do vậy thi và pv cùng 1 ngày luôn chứ ko chờ kết quả nữa.

Hum nay mình đi thi thu lượm đc ít thông tin thế, hi vọng giúp ích cho các bạn chi nhánh # nhé :)

Eximbank quy trình tuyển dụng khá lâu, tất cả tập trung do HO duyệt với cả phải sàng lọc kỹ để nâng cao chất lượng chuyên môn và đạo đức CBCNV trong thời điểm bây giờ nên các bạn cố gắng chờ đợi nhé.

Vào được Eximbank là tốt đấy các bạn ạ, vì Eximbank còn có cái "TÌNH", ban lãnh đạo còn thương CBCNV chứ không "BẠC" như nhiều ngân hàng khác đâu, các bạn đỗ vào làm việc sẽ thấy điều đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên