Được ACB gọi bổ sung hồ sơ có khi nào rớt không

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)

kinh nghiệm gì đâu,dựa vào mặt bằng chung mà mình deal,tui deal dựa vào bạn bè ra ngoài làm mức lương ntn + môi trường mà mình deal hơn 1 chút,deal cũng chả là người ta biết thôi chứ cũng đã định mức sẵn rồi,deal chỉ giành cho những người làm có kinh nghiệm thôi,mà người có kinh nghiệm làm lâu r sẽ biết tình hình lương mọi người nên dễ deal lắm,cao hơn chỗ làm cũ và không quá mức mặt bằng chung :D
vậy khi deal lý do của b bị phản bác như thế nào và khắc phục ra sao

vậy khi deal lý do của b bị phản bác như thế nào và khắc phục ra sao
người ta xem mức lương mong muốn trong thông tin ứng viên,người ta sẽ hỏi nếu ở đây trả ít hơn,khoảng tầm ...... e có chịu làm không ? Mình mới ra trường chưa kn trả lời chấp nhận vì mong muốn đc môi trg tốt rèn luyện thì đc bảo là chắc chắn r,e như trang giấy trắng,tụi a phải đào tạo lại từ đầu.Mấy bữa sau đt báo offer thì thử việc ít hơn mình deal 500k chưa bao gồm phụ cấp và đang thực hiện chế độ mới gì đó,hi vọng sau 2 tháng thử việc đc chính thức sẽ cao hơn.

người ta xem mức lương mong muốn trong thông tin ứng viên,người ta sẽ hỏi nếu ở đây trả ít hơn,khoảng tầm ...... e có chịu làm không ? Mình mới ra trường chưa kn trả lời chấp nhận vì mong muốn đc môi trg tốt rèn luyện thì đc bảo là chắc chắn r,e như trang giấy trắng,tụi a phải đào tạo lại từ đầu.Mấy bữa sau đt báo offer thì thử việc ít hơn mình deal 500k chưa bao gồm phụ cấp và đang thực hiện chế độ mới gì đó,hi vọng sau 2 tháng thử việc đc chính thức sẽ cao hơn.
k hiểu ý b lắm

Ký offer thì cần quan tâm đến vấn đề gì a? thứ 2 này e được hẹn đến ký offer rồi, e muốn xin ý kiến của các anh chị đi trước :)

Ký offer thì cần quan tâm đến vấn đề gì a? thứ 2 này e được hẹn đến ký offer rồi, e muốn xin ý kiến của các anh chị đi trước :)
vấn đề gì thì trong hợp đồng ghi rõ,đọc kỹ và hiểu,thắc mắc thì hỏi chứ sao,thấy ok thì ký :p

vấn đề gì thì trong hợp đồng ghi rõ,đọc kỹ và hiểu,thắc mắc thì hỏi chứ sao,thấy ok thì ký :p

E mới ra trường, đây là lần đầu tiên đi ký offer nên muốn hỏi nội dung của offer gồm những gì ý mà, có cần lưu ý những mục gì không thôi :)

Không biết NH thì sao chứ trước tui làm ở ngoài deal lương thoải mái, miễn sao thể hiện dc năng lực, tự tin lúc phỏng vấn thì NTD có thể trả cao hơn 1 chút, ngoài lương ra thì còn nhiều thứ cần quan tâm nữa là: bảo hiểm (quan trọng lắm nhé), thời gian làm việc, môi trường làm việc, và cuối cùng là thời gian xét tăng lương. Đừng ngại hỏi, phải thẳng thắng và cởi mở

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên