Được ACB gọi bổ sung hồ sơ có khi nào rớt không

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)

Mình Support bạn ơi, bạn đậu IT mảng nào vậy ?
mình làm mảng Xử lý yêu cầu dịch vụ IT ở Trung tâm CNTT của Việt Á Bank,vừa đc đt báo đạt pv,chờ sếp kí duyệt mới có thư mời nhận việc,bạn có biết offer lương bạn bao nhiêu ko ?

tốt nhất là gọi điện trực tiếp nhé bạn ! đợi chờ không hạnh phúc đâu

Mọi người biết trong khối IT ngân hàng thì bộ phận nào ok nhât (lương, thưởng, cơ hội thăng tiến) ???
IT mình khó lên chức lắm vì cũng là ngoại đạo mà,nếu làm ở hội sở thì có thể lên phó/trưởng phòng,giám đốc khối Công nghệ gì đó,mà vị trí chỉ giành cho 1 2 3 người thôi.Mún thăng tiến thì làm sao nhảy qua làm đc tín dụng ấy :))

mình làm mảng Xử lý yêu cầu dịch vụ IT ở Trung tâm CNTT của Việt Á Bank,vừa đc đt báo đạt pv,chờ sếp kí duyệt mới có thư mời nhận việc,bạn có biết offer lương bạn bao nhiêu ko ?
Lương bên đó mình cũng k rõ bạn ơi..bạn tham khảo mấy topic bên Việt Á thử xem..nếu IT hệ thống, security, corebanking thì chắc ok, chứ Support thì chán

tín dụng cá nhân b mình làm ở việt á nói 6-7 triệu, còn it k biết thế nào cơ mà nó nghỉ sua 1.5 tháng làm việc

Lương bên đó mình cũng k rõ bạn ơi..bạn tham khảo mấy topic bên Việt Á thử xem..nếu IT hệ thống, security, corebanking thì chắc ok, chứ Support thì chán
uhm,bạn có kinh nghiệm sao ko xin vô mảng lớn làm.mình mới vừa ra trường thôi,chưa đi làm đâu có kinh nghiệm cả :D

tín dụng cá nhân b mình làm ở việt á nói 6-7 triệu, còn it k biết thế nào cơ mà nó nghỉ sua 1.5 tháng làm việc
bạn biết lý do nghỉ việc không ? mức lương mình nó deal trước mắt mình thử việc cũng tầm đó cao hơn đc tí,có chế độ mới gì nữa,nghe thông tin v thôi.

k rõ nữa, chia sẻ kinh nghiệm deal lương đi b
kinh nghiệm gì đâu,dựa vào mặt bằng chung mà mình deal,tui deal dựa vào bạn bè ra ngoài làm mức lương ntn + môi trường mà mình deal hơn 1 chút,deal cũng chả là người ta biết thôi chứ cũng đã định mức sẵn rồi,deal chỉ giành cho những người làm có kinh nghiệm thôi,mà người có kinh nghiệm làm lâu r sẽ biết tình hình lương mọi người nên dễ deal lắm,cao hơn chỗ làm cũ và không quá mức mặt bằng chung :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên