DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

SAo lâu wá vẫn chưa có kết quả nhỉ?
Bạn mình vừa nhân đc gọi đi sơ tuyển của Đông Á ngày 24.05 đó!!!
Thấy kỳ wá,mới test xong chưa có kết quả mà lại sơ tuyển nữa rồi.K bít sao nữa đây????

- - - Updated - - -

Có bạn nào đc gọi đi pv chưa vậy??

Các bạn cho mình hỏi là nhận được mail mời đi sơ tuyển thì pass vòng sơ tuyển rồi mới được gọi đi test sau à? Vậy trong buổi sơ tuyển người ta xem hồ sơ thôi hay có phỏng vần sơ sơ không?
Mình cảm ơn nha!

có phỏng vấn sơ tuyển nghen bạn. Nhưng chỉ hỏi 1 vài câu đơn giản, như giới thiệu bản thân, kinh nghiệm, hiểu gì về coông việc đang sắp tiếp nhận, lương đề nghị là bao nhiêu. Vậy thoy

Cho mình hỏi ứng tuyển trực tuyến trên trang web chỉ có điền máy thông tin vào hồ sơ thôi, đâu có đính kèm các file điểm hay chứng chỉ lên được phải không mọi người. Nếu thế không biết ngân hàng chọn ứng viên thế nào nhỉ??

Hay, đúng cái mình đang cần ! Cám ơn bạn nhé !

-----------------------------------------

đào tạo môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản đào tạo chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản học chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo chứng chỉ môi giới bất động sản học kinh doanh bất động sản học chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản học kinh doanh bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản

Cho mình hỏi ứng tuyển trực tuyến trên trang web chỉ có điền máy thông tin vào hồ sơ thôi, đâu có đính kèm các file điểm hay chứng chỉ lên được phải không mọi người. Nếu thế không biết ngân hàng chọn ứng viên thế nào nhỉ??
ko quan trọng đâu bạn, vì tới vòng sơ tuyển mà đôi khi họ còn chưa coi đến bằng cấp hay bảng điểm j đâu.bạn cứ nộp onl đi, có được đi sơ tuyển hay ko thi còn phụ thuộc vào may mắn nữa bạn ah. good luck.

vừa nhận call cách đây 10p, chiều mai 2g45 phỏng vấn bên Quỹ Tiết kiệm Hạnh Thông Tây of Đông Á Bank. Có kết quả ù đó mấy bác :)

Mình cũng vừa đc phone đi pv,cũng bên quỹ tiết kiệm hạnh thông tây nè,mới gọi thui áh,còn bạn nào đc gọi nữa k?

Quỹ tiết kiệm Hạnh Thông Tây là 23 pv sơ tuyển chứ nhỉ, bạn Hongbui12 là pv gì đó vậy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên