DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

ôi, hóng thế này thì mình lên xuống UB liên tục là đúng roài. ^^ Uhm, sáng nay có 3 người nhận việc. Mình, 1 bạn nữa (2 tụi mình thử việc tại Sở Giao dịch) thêm 1 chị nữa ở Huế chuyển vô, thì nhận việc ngay và làm bên PGD24 số 11. NÓi chung sáng nay lên công việc đầu tiên là viết lại bản thông tin nhân viên, deal lương, gặp PGĐ, GĐ sở GD. Chuyển ra quầy, gặp chị kiểm soát viên, giao nhận tụi tớ cho mấy chị thiệt là PRO chăn dắt ^^. Cả ngày ngồi dòm mấy c gõ gõ, ghe chép, canh me mấy c rảnh, k hiểu gì thì hỏi, việc chính là NGỒI NGẮM mấy c thao tác mà lòng ĐẦY NGƯỠNG MỘ "ôi, nhanh qá, ước gì mình được như thế". Đó, công việc ngày đầu tiên of mình đó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ôi, hóng thế này thì mình lên xuống UB liên tục là đúng roài. ^^ Uhm, sáng nay có 3 người nhận việc. Mình, 1 bạn nữa (2 tụi mình thử việc tại Sở Giao dịch) thêm 1 chị nữa ở Huế chuyển vô, thì nhận việc ngay và làm bên PGD24 số 11. NÓi chung sáng nay lên công việc đầu tiên là viết lại bản thông tin nhân viên, deal lương (thử việc 4tr nhá mọi người, bao gồm cả hoa hồng), gặp PGĐ, GĐ sở GD. Chuyển ra quầy, gặp chị kiểm soát viên, giao nhận tụi tớ cho mấy chị thiệt là PRO chăn dắt ^^. Cả ngày ngồi dòm mấy c gõ gõ, ghe chép, canh me mấy c rảnh, k hiểu gì thì hỏi, việc chính là NGỒI NGẮM mấy c thao tác mà lòng ĐẦY NGƯỠNG MỘ "ôi, nhanh qá, ước gì mình được như thế". Đó, công việc ngày đầu tiên of mình đó

Chúc mừng hongbui nha ^^

T nộp Sóng Thần nè, H thì sao? MÀ k bít cụ thể là ngày nào test ha! Vậy là đợt PV Đông Á có 2 bạn pass thôi hả H?
uh, 2 người. H nộp Tân Định, k biết có được đi thi k nữa, bên đó chị trưởng HR bảo "bên c trước g chưa tuyên bạn nào cận thị cả" @@ "C nhận hs of e nhưng moh hội đồng sẽ xét duyệt 1 lần nữa, vì thế c k hứa chắc nhé". Thế đấy, hix, moh g cũng k có time ôn thi luôn. Khối lướng tài liệu, bài mới bên EAB cần tham khảo n qá

uh, 2 người. H nộp Tân Định, k biết có được đi thi k nữa, bên đó chị trưởng HR bảo "bên c trước g chưa tuyên bạn nào cận thị cả" @@ "C nhận hs of e nhưng moh hội đồng sẽ xét duyệt 1 lần nữa, vì thế c k hứa chắc nhé". Thế đấy, hix, moh g cũng k có time ôn thi luôn. Khối lướng tài liệu, bài mới bên EAB cần tham khảo n qá

cái j mà ko tuyển cận thị, hoa hậu còn cận thị huống j là các vị trí khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên