Đề thi SHB

bạn đang làm SHB ở chi nhánh nào vậy ạ. Lúc pv có đông ứng viên ko ạ, nghe nói ở HN 700 ng, HCM 374 người. có hỏi tiếng Anh ko
Mình đang làm ở chi nhánh HCM nha, vô là dễ nhận ra mình lắm, vì mình nhìn hổng giống nhân viên :p ... Còn hơi bị nhiệt tình nói chuyện với mấy bạn ứng viên nữa đó... :D
Nghe nói đợt tuyển này đông chứ mình cũng không rõ bao nhiêu...
Bạn thi vào SHB chi nhánh nào? Vị trí gì thế???

Dạ, mình cũng thi vịt trí GDV chi nhánh HCM, 27 pv mà lo quá, 27 lên có gặp bạn ko ạ. muốn hỏi 1 số kinh nghiệm để tự tin hơn
Bạn là nam hay nữ vậy? Phải 92 không? Mình cũng 92. Vô là gặp chắc luôn, bạn hỏi mình vài câu là mình nói chuyện luôn ý...Hehehe :D
Kinh nghiệm tự tin mình không có đâu :p Vô thì cũng run à... :D Ráng giấu vô bớt là được :D

Bạn là nam hay nữ vậy? Phải 92 không? Mình cũng 92. Vô là gặp chắc luôn, bạn hỏi mình vài câu là mình nói chuyện luôn ý...Hehehe :D
Kinh nghiệm tự tin mình không có đâu :p Vô thì cũng run à... :D Ráng giấu vô bớt là được :D
hi, vậy tui mình bằng tuổi, mình là nữ, bạn mới ra trường mà xin được nhiều Nh ghê, lúc trước bạn cũng đc làm ở ANZ nữa hả, bạn tốt nghiệp trường nào

hi, vậy tui mình bằng tuổi, mình là nữ, bạn mới ra trường mà xin được nhiều Nh ghê, lúc trước bạn cũng đc làm ở ANZ nữa hả, bạn tốt nghiệp trường nào
Ủa, sao biết vụ tui zí ANZ hay vậy ta??? Mình học Hoa Sen á, còn bạn??? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back