Đề thi QHKH/ Hỗ trợ tín dụng OceanBank - Ngày 01/07/2012 [Full]

ban dame500 co duoc goi di phong van ko vay? hom 1,7 minh thi o vinh vi tri quan he khach hang de cung nhu vay. ma chang duoic goi di phong van hic hic

danh sách phỏng vấn 17/7

có bạn nào thi HTKD -cn DN hôm 7/7 có kết quả chưa?mình mới nhận được tin nhắn ngày mai đi phỏng vấn, hok biết đơt này đậu mấy người hok biét nữa

có bạn nào đậu vào vị trí HTKD đợt thi 7/7 oceanbank kg vậy. mình mới nhận được thông abáo 1/8 đi làm đó. hok biết tới rồi gặp ai đây.vì họ chỉ nói tới NH thôi

có bạn nào đậu vào vị trí HTKD đợt thi 7/7 oceanbank kg vậy. mình mới nhận được thông abáo 1/8 đi làm đó. hok biết tới rồi gặp ai đây.vì họ chỉ nói tới NH thôi
Bạn ơi, bạn chia sẻ kinh nghiệm thi với phỏng vấn cho mình vị trí này với, thi gồm những gì, mai mình đi rồi, ai giúp mình với !!!!!!!!!!!!

ôi, bạn này thật là hp quá đi, Chúc mừng bạn nhé. 22/6 tớ cũng thi vị trí này, bạn có thể chia sẻ cho tớ ít kinh nghiiệm đc ko?

theo mình được biết hình như à một thì phải, cũng tùy từng ngân hàng mà có cách gị khác nhau thui! tìm hiểu thênm bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên