Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

hic ! không khó không phải thì Gsat của samsung ! thi 3 tiếng mà về sớm dữ vậy bạn ! :-??

đã về rồi á
review lại tí cho ae thi chiều đi nào

mình 2951, tầng 1
ai gần ko nhỉ :))

Đề khó và dài. một nửa khoanh bừa ko cả kịp nhìn đề nó thế nào nữa. Thi xong cũng chẳng nhớ nổi gì trong đầu. Haiz........

ko đc mang máy tính, bút giấy cũng ko cần mang, quần áo và chứng minh thư là đc, mà đề khó quá, mình làm ko đc 50% :(

T vừa về rồi đây, ko được dùng máy tính nhé.
Đề 2 phần, 25 câu mỗi phần, mỗi câu 1 phút.
Phần 1 thì toán logic, tức là toán cấp 2 cấp 3 ấy, ko khó nhưng phải tính dài với mất thời gian, nên chuẩn bị tinh thần. Sáng nay rất nhiều người kêu là vừa vào gồng làm đã thấy báo hết giờ :D
Phần 2 là IQ, theo như đề của sáng nay thì có 1 số câu khó ko nghĩ nổi, nhìn thấy mà thấy ko có khả năng thì nên bỏ qua, không lại mất nhiều thời gian.
Thời gian thi chỉ có 50p, nhưng mà thời gian chờ, làm các thủ tục trước thi thì cực lâu, nên mn cứ bình tĩnh, sáng nay t vào hội trường lúc 7h30, mà đến hơn 9h mới làm bài mà.
Chúc mn chiều nay thi tốt nha,hình như có cả sáng mai nữa :D

T vừa về rồi đây, ko được dùng máy tính nhé.
Đề 2 phần, 25 câu mỗi phần, mỗi câu 1 phút.
Phần 1 thì toán logic, tức là toán cấp 2 cấp 3 ấy, ko khó nhưng phải tính dài với mất thời gian, nên chuẩn bị tinh thần. Sáng nay rất nhiều người kêu là vừa vào gồng làm đã thấy báo hết giờ :D
Phần 2 là IQ, theo như đề của sáng nay thì có 1 số câu khó ko nghĩ nổi, nhìn thấy mà thấy ko có khả năng thì nên bỏ qua, không lại mất nhiều thời gian.
Thời gian thi chỉ có 50p, nhưng mà thời gian chờ, làm các thủ tục trước thi thì cực lâu, nên mn cứ bình tĩnh, sáng nay t vào hội trường lúc 7h30, mà đến hơn 9h mới làm bài mà.
Chúc mn chiều nay thi tốt nha,hình như có cả sáng mai nữa :D
mình có 2 ông bạn thi hồi sáng, cũng kêu khó và các mem khác random cũng nhiều, tạo 1 tâm lý thật thoải mái thôi,he2.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên