Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Mình có 7,01 thôi. QUan trọng là viết cái gì trong CV, có thuyết phục được nhà tuyển dụng ?, thêm kinh nghiệm làm việc+ các kỹ năng đáp ứng công việc chứ ĐIỂM SỐ chưa phản ánh được nhiều đâu.
CV của mình cũng trình bày quá trình hoạt động sôi nổi ở 4 năm ĐH, đi gia sư, tổ chức các cuộc thi ở trường, tham gia các hoạt động khác nữa. Điểm tổng kết dưới 7,0 và ko được gọi. Ko hiểu vì sao đây.

thi toán thì sẽ thi những cái gì vậy mọi người, ai có ví dụ đề cho tớ xin với, thứ 7 tuần sau thi mà chưa biết j cả. mail của mình là tranhangneu91@gmail.com.

Mình vừa check mail, có thư mời thi GSAT rồi, họ gửi từ tối qua. Trùng lịch làm bù rùi. hiz

Co ai thi vao chu nhat khong nhi, minh dinh chuyen sang chu nhat, k biet co duoc khong?

Năm nay thi GSAT bằng tiếng việt hay anh vậy mấy bạn.CÓ ai biết rõ không.Trong mail nói là thi 2 phần : Toán Học+ Logic.Vậy phần test bản thân có không vậy.Ai biết giúp mình .

Thôi xong, đời cơ bản là buồn.:(
Các bạn được gọi viết CV bằng Tiếng Anh hay Tiếng Việt vậy?

bạn nào sbd tầm 2000 ko
mình là 2097 nha
hjhj
nộp hồ sơ viết bằng tiếng việt mà thế nào vẫn được gọi

cho mình hỏi một chút, thi GSAT là đề chung hay đề riêng thế mọi người, mình thi khối support không biết đề có giống với mấy khối kia không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên