Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Anh Samsung này làm ăn rất chuyên nghiệp nhé, mỗi ứng viên chỉ thi 1 lần, số CMT đc lưu trong CSDL, nộp lần 2 là bộ lọc cho out ngay, Thế nên phải tận dụng thật tốt cơ hội duy nhất này

mình k học bên NEU, xin mạn phép hỏi K51 là khóa 91 hay 92 vậy:)
K51 là khóa 91 bạn ạ. mình K50.:)

hôm đó anh trường phòng nhân lực bên SAMSUNG về nhà văn hóa NEU có nói: chỉ tuyển sinh viên tốt nghiệp 2013
một số anh/chị/ bạn khóa trên tốt nghiệp năm 2012 có hỏi: thì anh đấy đã trả lời thẳng là ko tuyển sinh viên tốt nghiệp 2012, chị/bạn có thể tham khảo 1 số bạn đi xem buổi hôm đó của Sam sung tại NEU

- - - Updated - - -
Hôm đó chị cũng đi em ạ, trở về trong niềm tiếc nuối vô bờ, cơ mà tầm đầu tháng 4 Samsung lại mở rộng ra cho đối tượng tốt nghiệp 2011, 2012, em vào trang tuyển dụng của Samsung có đây nè. http://www.samsung.com/vn/aboutsamsung/careers/jobavailability/totnghiep.html
Nếu đúng như anh Tào Bách - trưởng phòng nhân sự SEV nói thì năm nay tuyển những 1.200 chỉ tiêu, cũng nhiều đấy, cơ hội là rất lớn. :)

K51 là khóa 91 bạn ạ. mình K50.:)

hôm đó anh trường phòng nhân lực bên SAMSUNG về nhà văn hóa NEU có nói: chỉ tuyển sinh viên tốt nghiệp 2013
một số anh/chị/ bạn khóa trên tốt nghiệp năm 2012 có hỏi: thì anh đấy đã trả lời thẳng là ko tuyển sinh viên tốt nghiệp 2012, chị/bạn có thể tham khảo 1 số bạn đi xem buổi hôm đó của Sam sung tại NEU

- - - Updated - - -
Hôm đó chị cũng đi em ạ, trở về trong niềm tiếc nuối vô bờ, cơ mà tầm đầu tháng 4 Samsung lại mở rộng ra cho đối tượng tốt nghiệp 2011, 2012, em vào trang tuyển dụng của Samsung có đây nè. http://www.samsung.com/vn/aboutsamsung/careers/jobavailability/totnghiep.html
Nếu đúng như anh Tào Bách - trưởng phòng nhân sự SEV nói thì năm nay tuyển những 1.200 chỉ tiêu, cũng nhiều đấy, cơ hội là rất lớn. :)
vâng xin lỗi "chị" cũng nghĩ ai k51 sẽ là 91 sao, có thể 90, 92,89. Đa phần là 91 thôi "chị" ạ :))

Chủ thớt tự tin nhỉ =))))), đã có kết quả vòng lọc đâu mà cần gấp như vậy

Mình nộp lâu lâu rồi, cũng chỉ có thông báo đã nhận hs, đợi chờ lâu quá, mòn mỏi....

mình cũng đăng kí vào samsung rùi bạn nào đã thi vào samsung cho mình hỏi đề thi GSAT với.gmail của mình là :kinhbac.haui@gmail.com
Bạn vào trang này có mấy bài tổng hợp kinh nghiệm thi GSAT của SamSung đấy : Link

Mình cũng nộp nhưng mà chưa thấy thông báo lịch thi.Không biết có được gọi không :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên