Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Nếu đậu mà chưa đi làm được thì trong thời gian thông báo bạn đến làm thủ tục nhận việc sau đó xin đi làm trễ: Trình bày lý do và thời gian đi làm trễ. Ví dụ: Tôi cần thời gian là 45 ngày để đơn phương chấm dứt HĐLĐ theo luật với đơn vị cũ, vv....

Anh Lieuto ơi. Có thông tin gì về kq hok anh. Điểm sàn có cao k anh? Em đánh cược vô đây rất lớn lun. Nên em hong zữ lắm. Có thông tin chi thì chia sẻ cho em và mí bạn nhen. Cám ơn anh nhìu.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Anh Lieuto ơi. Có thông tin gì về kq hok anh. Điểm sàn có cao k anh? Em đánh cược vô đây rất lớn lun. Nên em hong zữ lắm. Có thông tin chi thì chia sẻ cho em và mí bạn nhen. Cám ơn anh nhìu.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Chưa có thông tin gì mới, cũng ngại hỏi vì biết rằng họ cũng đang bận nhiều việc, tuyển cả ngàn lao động, nếu có gì sơ sẩy thì trách nhiệm không nhỏ nên họ phải cẩn trọng, thôi kệ: chuyện gì đến sẽ đến, ko sớm thì muộn có sao đâu, càng chờ đợi càng hồi hộp cũng vui, khi có kết quả còn vui hơn.

Tình hình là họ cũng đang rất khẩn trương, nghe tin vỉa hè là phải đến ngày cuối cùng của năm mới có thể xong

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên