Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

có ai thi thuế với sacombank ko ạ

Sacombank mình cảm thấy sao thi dễ quá chừng [emoji28] Mình có đi thi, đậu nhưng không có tham gia phỏng vấn. Còn thuế thì mình học hết nổi rồi, luật mà phải học thuộc thì thua [emoji24]

Đã gửi từ cục gạch của Nhân Nhân

Sacombank mình cảm thấy sao thi dễ quá chừng [emoji28] Mình có đi thi, đậu nhưng không có tham gia phỏng vấn. Còn thuế thì mình học hết nổi rồi, luật mà phải học thuộc thì thua [emoji24]

Đề thi dễ à bạn, sao ko đi phỏng vấn vậy, tuyển liên tục vậy chắc cv áp lực quá cần người :'(

Đề thi dễ à bạn, sao ko đi phỏng vấn vậy, tuyển liên tục vậy chắc cv áp lực quá cần người :'(
vào sacombank dễ bạn ạ (cả về thi và phỏng vấn) nhưng để làm việc được và lâu dài tại đó cần rất nhiều yếu tố và sẵn sàng cho sự bị loại bỏ

vào sacombank dễ bạn ạ (cả về thi và phỏng vấn) nhưng để làm việc được và lâu dài tại đó cần rất nhiều yếu tố và sẵn sàng cho sự bị loại bỏ

Chuyên viên khách hàng cực lắm, bữa có anh kia trưa 11-12h còn chạy ngoài đường phát quảng cáo. Ảnh ghé nhà mình, ảnh bảo chạy chỉ tiêu cực lắm. Mình thấy Sacom tuyển không có bằng ngân hàng, đa số chỉ cần kinh tế là được :)

Chuyên viên khách hàng cực lắm, bữa có anh kia trưa 11-12h còn chạy ngoài đường phát quảng cáo. Ảnh ghé nhà mình, ảnh bảo chạy chỉ tiêu cực lắm. Mình thấy Sacom tuyển không có bằng ngân hàng, đa số chỉ cần kinh tế là được :)

chuẩn bạn ạ, ở đó chỉ tiêu từ huy động, cho vay, thẻ tín dụng, thẻ thanh toán, dịch vụ ngân hàng điện tử........ có bao nhiêu chỉ tiêu là phải ôm tất. Mình đã từng trải qua 3 tháng ở đó khi bắt đầu làm quen với ngân hàng, bị loại bỏ và sẽ không bao giờ ứng tuyển lại bất cứ lần nào nữa trong tương lai

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back