MB Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản (MBAMC) tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh/TP trên cả nư

Nhận thông báo gì thế bạn ơi??? sao gửi mail mà không thấy trả lời hay cảm ơn gì nhỉ???

mình bị out rùi sao? huhu! :(( nhận thông báo ở đâu thế bạn?

Đợt trước có thông báo tuyển dụng rồi hình như hết hạn là cuối tháng 01 thì phải
Test + PV đợt 1: ngày 25 - 26/01 cơ ... nên giờ báo trúng tuyển đấy
Chắc là do cần nhân sự nên MB gia hạn thêm thời gian dự tuyển đến 23/02

Bạn thi vị trí gì thế bạn? nếu là thẩm định giá thì cho mình hỏi có con gái không bạn?
Đợt trước có thông báo tuyển dụng rồi hình như hết hạn là cuối tháng 01 thì phải

Bạn có thể nói sơ qua về bài test cho mọi người cùng tham khảo được ko? Cả hôm pv nữa? Họ hỏi về những gì?
Thanks bạn nhiều!

to muaxuandaynang: tổ chức nào chẳng có Nữ... có khi lại nhiều hơn Nam. Mình đang làm Định giá bên Tech tỷ lệ Nam nữ 50:50 đó chứ.
to tulipden87: để ý thấy bạn nick CAM rồi nhé!... đề thi tương đối không khó khăn lắm... vẫn rải đều như các đề thi BANK ví dụ như IQ ,AV ... Phỏng vấn tùy người bạn ơi! Như mình mới ra trường nên họ không hỏi nghiệp vụ, nhưng các bạn khác làm 1,2 năm thì hỏi nghiệp vụ, EXP thì nhiều...Tức nhiên mình thi vị trí nào thì hỏi nghiệp vụ ví trí đó. Tóm lại gồm: hỏi về bản thân, nghiệp vụ, công việc đã và đang làm...
p/s: Đợt này tuyển dụng khá rầm rộ ... là cơ hội cực tốt ... Cố gắng nhé ACE Ubers ... Chúc các bạn thành công!\m/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back