MB Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản (MBAMC) tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh/TP trên cả nư

Bạn ơi ý mình là hm bạn thi có nữ ko ý, tại ở đây họ ghi yêu cầu là nam mà
to muaxuandaynang: tổ chức nào chẳng có Nữ... có khi lại nhiều hơn Nam. Mình đang làm Định giá bên Tech tỷ lệ Nam nữ 50:50 đó chứ.
to tulipden87: để ý thấy bạn nick CAM rồi nhé!... đề thi tương đối không khó khăn lắm... vẫn rải đều như các đề thi BANK ví dụ như IQ ,AV ... Phỏng vấn tùy người bạn ơi! Như mình mới ra trường nên họ không hỏi nghiệp vụ, nhưng các bạn khác làm 1,2 năm thì hỏi nghiệp vụ, EXP thì nhiều...Tức nhiên mình thi vị trí nào thì hỏi nghiệp vụ ví trí đó. Tóm lại gồm: hỏi về bản thân, nghiệp vụ, công việc đã và đang làm...
p/s: Đợt này tuyển dụng khá rầm rộ ... là cơ hội cực tốt ... Cố gắng nhé ACE Ubers ... Chúc các bạn thành công!\m/

mình thi hbua 25-26/1, nay co kết quả đậu vòng 1, jo chờ ngoài hội sở HN vô PV vòng 2 nua,nhug trước đó sẽ len cty trao đổi vấn đề j nua đó

hôm nay đi nộp đơn thấy 1 em rất xinh cũng đi nộp, nhưng hình như em này không được nhận vì thấy em cầm hồ sơ về

Họ chỉ nhận bảng thông tin ứng viên mà em ý mang cả bằng cấp các loại thì chẳng phải mang hồ sơ về! :)

Mình là nữ, mới học xong, đang chờ bằng,học Thẩm định giá k51 KTQD . mà người ta gọi phỏng vấn ở Đà Nẵng. hic. Theo các bạn có nên làm 1 chuyến vào Đà Nẵng k nhỉ? Tỷ lệ đậu quá ít, cơ mà rất rất muốn thử. Ôi, phân vân quá. Chi phí cơ hội của chuyến đi này quá lớn í. Nên hay k ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên