Có nên nghi ngờ lời người yêu nói dối?

Chắc em phải nói chuyện với ảnh thôi, dù sao nói về công việc thì em muốn chuyển giao việc tiền bạc cho em với lí do ảnh công tác xa, chuyển qua cho em dể dễ bề quản lí. Em nghĩ ảnh sẽ hỉu và chấp nhận, cũng không đụng chạm gì tới chuyện tình cảm 2 đứa

Còn chuyện đăng ký dịch vụ ngân hàng này nọ thì tình sau, em cũng không rành mấy cái này lắm. Sẵn tiện a/c nào biết thì chỉ em với: chỉ cần dịch vụ nhanh và an toàn là được, tiện lợi thì tốt

Chuyện chuyển tiền chậm thì vẫn có cách giải quyết mà, bạn cứ chọn ngân hàng nào có dịch vụ chuyễn tiền nhanh thì đăng kí, như vậy thì giải quyết được ngay thôi. Mình đang sử dụng dịch vụ chuyển tiền nhanh liên ngân hàng nhận tiền trong vòng 8s qua ngân hàng online của Ngân hàng Phương Đông đây, từ khi sử dụng dịch vụ này thì tiền của mình chưa bao giờ về trễ hết, thành ra mình cũng không bị mất uy tín với khách hàng. Mình khuyên hai bạn nên đi đăng kí dịch vụ này luôn đi, để khi nói chuyện xong rồi thì giải quyết được việc uy tín với khách hàng luôn.

Chuyện tình cảm mà có mùi tiền bạc trong đó là thấy không ổn rồi. Em thấy người ta vợ chồng còn vì tiền bạc mà cãi nhau rồi ly hôn, huống chi là mới có là người yêu, chưa là gì của nhau cả hết. Chuyện này cũng đâu khó gì giải quyết đâu, chỉ cần chuyển chị làm một cái thẻ rồi chuyển giao việc giao dịch với khách hàng qua cho chị là xong. Tập dần dùng thẻ cho quen đi chị, thời đại công nghệ số rồi, ai cũng tiến lên thanh toán bằng điện tử.

Hồi năm nhất lúc mới vô đại học, bên ngân hàng Phương Đông có về trường làm thẻ miễn phí, dùng 4 năm rồi, dịch vụ thẻ thanh toán bên đó khá là ok chị ạ. Giờ chuyển thói quen cái gì cũng thanh toán bằng thẻ hô hô

Chắc em phải nói chuyện với ảnh thôi, dù sao nói về công việc thì em muốn chuyển giao việc tiền bạc cho em với lí do ảnh công tác xa, chuyển qua cho em dể dễ bề quản lí. Em nghĩ ảnh sẽ hỉu và chấp nhận, cũng không đụng chạm gì tới chuyện tình cảm 2 đứa

Chúc 2 bạn hạnh phúc! Đừng nói chuyện xong rồi thành Fa như mình

Chuyện tình cảm mà có mùi tiền bạc trong đó là thấy không ổn rồi. Em thấy người ta vợ chồng còn vì tiền bạc mà cãi nhau rồi ly hôn, huống chi là mới có là người yêu, chưa là gì của nhau cả hết. Chuyện này cũng đâu khó gì giải quyết đâu, chỉ cần chuyển chị làm một cái thẻ rồi chuyển giao việc giao dịch với khách hàng qua cho chị là xong. Tập dần dùng thẻ cho quen đi chị, thời đại công nghệ số rồi, ai cũng tiến lên thanh toán bằng điện tử.

Hồi năm nhất lúc mới vô đại học, bên ngân hàng Phương Đông có về trường làm thẻ miễn phí, dùng 4 năm rồi, dịch vụ thẻ thanh toán bên đó khá là ok chị ạ. Giờ chuyển thói quen cái gì cũng thanh toán bằng thẻ hô hô

Lần này chị cũng tính đổi qua ngân hàng nào ok một tí chứ mỗi lần đổi qua đổi lại mệt lắm em ạ. Chắc chị phải hỏi thêm ý kiến vài người bạn về ngân hàng đó xem sao đã. Nếu nhiều người ok thì mới chuyển qua ngân hàng Phương Đông. Cảm ơn em

Dừng hoạt động kinh doanh - Chia tay mối tình đó . Kiếm cho mình 1 người khác và chớ kinh doanh chung n.y / Vợ Chồng còn được .
P/s : còn bạn hỏi câu trên có nên nghi ngờ ... Mình thấy khi bạn hỏi thế này trong thâm tâm bạn đã nghi ngờ rồi đó !

chuyển tiền nhanh của TPbank cũng tốt lắm đó bạn, nó có FPT hỗ trợ nên mạnh về công nghệ và bảo mật lắm.

Đăng ký cái Internet banking hoặc mobile banking là biết ngay tiền về lúc nào ngay

bạn vào diễn đàn nào nói ngân hàng chuyển chậm người ta còn tin chứ vào ub thì..........:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên