HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi các vị trí mà HD Bank sẽ tuyển thực tập ? Mình không thấy nói trên website thông báo tuyển dụng Thực tập sinh của HD Bank.

Cho mình hỏi các vị trí mà HD Bank sẽ tuyển thực tập ? Mình không thấy nói trên website thông báo tuyển dụng Thực tập sinh của HD Bank.

Trong form ứng tuyển, HDBank có yêu cầu ghi đề tài bạn muốn thực hiện, có thể thông qua tên đề tài, mà họ sẽ xếp bạn vào vị trí phù hợp.

Hoặc là do trên web của HDBank chưa có thông tin cụ thể về chương trình tuyển thực tập năm nay, khi nào có thông tin chi tiết, anh Cocghe sẽ update, khi đó có thể sẽ có vị trí thực tập đầy đủ.

30/11 mới là deadline mà :D

Goodluck cả nhà :D

sao các bạn cứ bàn điền mẫu đơn thế, đã có thông tin chính thức về đợt thực tập này đâu nhở. A cocghe cho ý kiến cái coi

Cả nhà ơi cái quá trình học tập thì ghi điểm của 3 năm đại học hay thế nào vậy? Mình đã từng đi gia sư, đi làm cho 1 công ty của Nhật thì ghi thành tích đạt được là gì?

Chẳng biết năm nay cụ thể thế nào nhỉ? Vì cái mail là tuyển thực tập năm ngoái mà, gửi vô đó hok bít họ có check cho mình không nữa :-s Mà sao ko thấy động tĩnh j hết vậy ta??? :|

Công nhận, năm nay thấy ít thông tin các ngân hàng tuyển thực tập thật đấy, mọi năm thì tầm này nhộn nhịp lắm :( Năm nay mới thấy có mỗi Tech, Sacom :(( K biết tới đây mình thế nào đây. Hic

Công nhận, năm nay thấy ít thông tin các ngân hàng tuyển thực tập thật đấy, mọi năm thì tầm này nhộn nhịp lắm :( Năm nay mới thấy có mỗi Tech, Sacom :(( K biết tới đây mình thế nào đây. Hic

Bạn ơi. Mình phải tới Techcombank hỏi thông tin trực tiếp hả ?

anh (chị) cho e hỏi :
"Ghi chú: Các sinh viên đạt vòng sơ loại hồ sơ, khi được mời tham gia phỏng vấn, có trách nhiệm bổ sung các giấy tờ sau" nghĩa là hồ sơ chưa phải nộp những giấy tờ đó.
vậy bây giờ nộp hồ sơ bọn em chỉ gửi mẫu nguyện vọng thực tập và bảng điểm thôi ạ?
Em xin cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back