HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi liệu ngân hàng này đã có thông tin chính thức chưa nhỉ? tại t thấy trên trang của nó là tin đăng từ lâu không biết là thế nào nữa.

cái email của HDB là kì thực tập 2012. Năm nay chắc chưa có thông tin gì, tiếp tục chờ đợi vậy

mình vẫn thắc mắc là tại sao mail gửi hồ sơ lại là Gmail mà lại ko phải mail của ngân hàng nhỉ :-s

mình vẫn thắc mắc là tại sao mail gửi hồ sơ lại là Gmail mà lại ko phải mail của ngân hàng nhỉ :-s
cái đấy thì có ảnh hưởng j đâu Châm, ý m đuôi mail là tên ngân hàng chứ j. Thực ra cũng ko quan trọng lám mà. Có khi tuyển thực tập nên vậy, t cũng chưa để ý HD xem tuyển chính mail nhận hs thì dư lào:))
Có mấy ngân hàng tuyển đang hóng hớt mà chả thấy giề, nản

T mún hỏi mọi người là khi gửi hồ sơ trực tuyến phần kí tên thì mình đánh máy tên + họ tên đầy đủ hay là phải kí ra giấy rùi đi scan rùi dán vào đó hả mọi người

Mọi người cho mình hỏi, thông thường thời gian xin thực tập là bao lâu ( mấy tháng) nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên