MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

ủa sao lại chuyển thế các bạn?? chủ nhật có thi gì về nghiệp vụ ngân hàng không mn ơi @@

Cho em hỏi có phải là chương trình Lãnh đạo trẻ thì thi ở Trương Định còn GĐTTKHCN thì thi ở Láng Hạ ko ạ?

ủa sao lại chuyển thế các bạn?? chủ nhật có thi gì về nghiệp vụ ngân hàng không mn ơi @@
Hồ sơ không đủ điều kiện bạn ạ :D
Theo như anh Minh thông báo ở trước thì không thi nghiệp vụ đâu bạn ơi, kiểm tra IQ và xử lý tình huống là chính. Bạn đọc lại mấy trang trước nhé

hic, các bạn ơi mình cũng chuyển từ vị trí Lãnh đạo trẻ sang Giám đốc TTKHCN tương lai mà đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm, lo quá,thấy các bạn khác thì có mail báo 20 thi rồi mà,hức hức đau tim quá anh minh ơi

chết rùi bây mình mới để ý. bên msb gửi đến 2 mail cơ mà cái mail sau mới là chính xác. hic mình lại trả lời cái mail trc để xác nhận :(( không biết có đc đi thi nữa ko đây. Mà sắp đến ngày thi rùi phải có danh sách chứ cả nhà nhỉ

chết rùi bây mình mới để ý. bên msb gửi đến 2 mail cơ mà cái mail sau mới là chính xác. hic mình lại trả lời cái mail trc để xác nhận :(( không biết có đc đi thi nữa ko đây. Mà sắp đến ngày thi rùi phải có danh sách chứ cả nhà nhỉ
Reply cái nào chẳng được, t còn rep cả 2 cái kia, ko sao đâu!!!

hx.x... có tạch thì cũng báo 1 tiếng chứ :( :( :(

đằng này chả thấy mail miếc j cả >"<

tớ gửi mail lại cho MSB nhưng cũng ko có hồi âm ......chắc ngân hàng đang bận quá

Này, bạn pepper học Thương Mại à? cậu khoa nào thế? tớ là Lan H5. hì hì
Còn bạn nào cũng đang học Thương Mại tham gia chương trình này nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên