MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Chào em,

Việc này anh sẽ thông tin với em sau nhé vì đang là ngày nghỉ nên chưa thể discuss với team đc

thanks em
Minh
Anh Minh ơi, vấn đề thi tốt nghiệp trùng ngày thi viết của các bạn đại học Kinh tế đã có thông tin chính thức chưa anh. Tụi em có được đổi ca thi không ạ? Em có gửi mail xin đổi mà vẫn chưa có thư reply
Em cám ơn anh
Tâm Phương

hự hự, k thấy cái tin rác nào cả >"<. có bạn nào cũng chưa nhận được thư trả lời k vậy,hic

Mình cũng chưa nhận được mail từ ngân hàng mà check đi check lại kỹ lắm r.
Ah mà tớ được biết anh Minh đang phải nhập viện vì lý do sức khoẻ thì phải nên chắc mấy ngày nay sẽ không có ai trả lời cho chúng ta được đâu :(
Nên có bạn nào có thông tin gì thì chia sẻ cho mọi người cùng biết nhớ.
P/s: tớ được anh Minh cho địa chỉ mail 1 chị ở phòng Nhân sự để hỏi về vấn đề chưa nhận được mail.Bạn nào cũng chưa nhận được thì gửi tin nhắn qua tài khoản Ub cho tớ, để tớ share contact của chị ý nhé. Public không tiện lắm ^^.

bạn LX14 ơi, thế chị phòng nhân sự đã trả lời sao về vụ không nhận được mail thế .zzzz

Mình cũng chưa nhận được mail từ ngân hàng mà check đi check lại kỹ lắm r.
Ah mà tớ được biết anh Minh đang phải nhập viện vì lý do sức khoẻ thì phải nên chắc mấy ngày nay sẽ không có ai trả lời cho chúng ta được đâu :(
Nên có bạn nào có thông tin gì thì chia sẻ cho mọi người cùng biết nhớ.
P/s: tớ được anh Minh cho địa chỉ mail 1 chị ở phòng Nhân sự để hỏi về vấn đề chưa nhận được mail.Bạn nào cũng chưa nhận được thì gửi tin nhắn qua tài khoản Ub cho tớ, để tớ share contact của chị ý nhé. Public không tiện lắm ^^.
cho mình xin với nick yahoo của mình là tangtruongphu_2000 . thank

---------- Post added 15-05-2012 at 08:42 PM ----------

sau khi gửi mail lên địa chỉ tuyendung@msb.com.vn mình đã nhận được thư trả lời với nội dung như sau
Rất cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo tương lai” của ngân hàng Maritime. Chúng tôi rất ấn tượng về hồ sơ của anh/chị, tuy nhiên hồ sơ của anh/chị chưa hoàn toàn phù hợp với yêu cầu và tiêu chí của chương trình “Lãnh đạo tương lai” lần này.

Chúng tôi sẽ lưu hồ sơ của anh/chị trong vòng 6 tháng tới. Chúng tôi sẽ thông tin tới anh chị khi có các công việc phù hợp hơn với kinh nghiệm và học vấn. Chúng tôi cũng mong muốn được nhận các thông tin cập nhật của anh/chị để chúng tôi có thể giới thiệu các cơ hội nghề nghiệp phù hợp nhất.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của anh/chị.

Phòng tuyển dụng
Ngân Hàng Maritime Bank
Buồn thật !

>"< ít nhất bạn còn nhận được thư trả lời, đỡ phải trong trạng thái chờ đợi thêm nữa, t còn k nhận được cái gì mới khổ chứ

Có bạn nào đi thi viết với vị trí của chương trình "giám đốc trung tâm khách hàng cá nhân tương lai" tại Láng k nhỉ? Nên ôn j mọi ng nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên