MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Khi nhà nước công bố tăng lượng cung tiền trong tương lai, nhưng ko thay đổi cung hiện tại thì:
A/Giá cả tương lai tăng, giá hiện tai giảm
B/Giá cả tương lai và hiện tại đều tăng
C/Giá cả tương lai và hiện tại đều giảm
D/ ko câu nào đúng
D à các bạn?
B chứ bác, giá tương lai thì tăng rõ rồi nhé, Nhưng vì người ta kỳ vọng giá sẽ tăng trong tương lai => tăng cường mua hiện tại và giá tăng. Có thể lấy ví dụ cho bác xem là khi Mỹ nói là sẽ thưc hiện Qe2 thì mặc dù thời điểm công bố thực hiện Qe chưa có kích thích kinh tế, nhưng giá hàng hóa mà điển hình là vàng tăng khủng.

Đến hôm nay mình k thấy tin nhắn gì của MB thông báo thi viết cả. vậy là qua vòng pv sơ tuyển mình đã toạch oy. òa òa. MB ơi, giấc mộng đã vỡ! :((((((((((((((((

nếu hiểu là phòng đầu tiên cần 10 lần mở mới mở ra đc cái khóa thì phòng cuối cùng cũng cần 1 lần mới mở khóa ra đc chứ. Như vậy kết quả là 54+1 chứ nhỉ :D

Mình cùng suy nghĩ với bạn, nhưng đáp án có 55 không vậy nhỉ? :))

Tình hình các bác thi KHCN ở Hà Nội, HCM, Hưng Yên hôm nay thi thế nào rùi ah? em 23 mới thi. mong các bác share chút thông tin để bọn em học hỏi

Lịch thi của ngày mai vẫn theo như trên file phía trên hay là cái thời gian nó nhắn vào điện thoại vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên