MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

có bạn nào gọi lên nhân sự chưa? thông tin tùm lum hết cả lên nhỉ

Em dốt quá, năm cuối mà đòi nộp luôn hội sở, nhưng mà tại em thích làm TTQT mà ở chi nhánh lại không có. Lúc xem danh sách toàn 8x :(. Nhưng em không hiểu tại sao MB đợt này không xem xét cái danh sách trước khi post lên mạng nhỉ. Chắc dùng phần mềm nên chủ quan chăng? Tại có người đề ngày sinh là 2012 và 0/0/0 hoặc tên không dấu, ko viết hoa vẫn có trong danh sách :))

Có bạn nào gặp trường hợp như mình không, đợt tuyển dụng này của MBBank mình không nộp hồ sơ, mấy đợt trước cũng không nhớ có nộp hay không, vậy mà mình nhận được tin nhắn đi thi viết, trong danh sách cũng có luôn vị trí TDI SME, không biết có nên thi hay không, vì mình có nhiều điều kiện không đáp ứng được theo yêu cầu tuyển dụng của MB (Trường, điểm tốt nghiệp, chiều cao).

mình đoán là bạn nộp vào đợt tháng 2; vì mình nộp đợt tháng 2 ko thấy được gọi; mà đợ này mình nộp muônj mà vẫn gọi đi thi. bạn cứ đi thi đi bạn/

Xin trích 1 câu nói của Steve Jobs "Hãy luôn khao khát. Hãy cứ dại khờ". Nếu bạn có đam mê, có nhiệt huyết thì hãy theo đuổi đến cùng, nhân tài không đợi tuổi tác e à :-D e là sinh viên thĩ sẽ có thế mạnh của sinh viên, đi làm rồi sẽ có thế mạnh riêng, quan trọng ai là người thể hiện được nó tốt nhất mà thôi

Đây là danh sách ở Hội sở chính, vậy các tỉnh thì khi nào có danh sách ạ?

mb nt cho mình bảo thay đổi địa ddiemr thi và lịch thi mà seo xem vẫn thía nhỉ? lạ nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên