MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

có bạn nào như mình, hôm trước mình tìm mòn mỏi mắt ko thấy số CMT ở vị trí KHCN Hà Nội, thế mà sáng nay nhận được tin nhắn bảo đi thi. Hnay mình kiểm tra vẫn ko thấy. Hic...có bạn nào biết hỏi lại ở đâu ko? Lại sắp thi đến nơi rùi chứ... :(

mình tưởng bạn viết vị trí đấy là SME? :-?
TDI SME =))mềnh đã từng làm ở MB nên bạn yên tâm là mình không nhầm lẫn giữa 2 chức danh ấy đâu

- - - Updated - - -

có bạn nào như mình, hôm trước mình tìm mòn mỏi mắt ko thấy số CMT ở vị trí KHCN Hà Nội, thế mà sáng nay nhận được tin nhắn bảo đi thi. Hnay mình kiểm tra vẫn ko thấy. Hic...có bạn nào biết hỏi lại ở đâu ko? Lại sắp thi đến nơi rùi chứ... :(

là mềnh; bị chuyển sang TDI SME =)); chẳng biết thi kiểu gì nữa

Có bạn nào gặp trường hợp như mình không, đợt tuyển dụng này của MBBank mình không nộp hồ sơ, mấy đợt trước cũng không nhớ có nộp hay không, vậy mà mình nhận được tin nhắn đi thi viết, trong danh sách cũng có luôn vị trí TDI SME, không biết có nên thi hay không, vì mình có nhiều điều kiện không đáp ứng được theo yêu cầu tuyển dụng của MB (Trường, điểm tốt nghiệp, chiều cao).

tớ cũng thế. Tin đầu thì báo thay đổi thời gian và cả phòng thi luôn. Tin thứ 2 thì lại bảo lên web xem thông tin thay đổi thời gian địa điểm. Mà giờ t lên vẫn y nguyên như lúc chưa báo. Hoang mang T____T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên