HOT Cho em hỏi về kết quả phỏng vấn tuyển dụng tại SHB hôm 4/4/2014

Sáng mùng 4/4 vừa rồi em có tham gia phỏng vấn vòng cuối vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm thẻ của SHB tại 11 Hàn Thuyên. Có khoảng 7,8 bác nữa còn sót lại từ đợt pv đầu. Không biết mọi người trả lời phỏng vấn tốt không và bao giờ có kết quả nhỉ? em cảm ơn.

PV vòng 2 là bạn pvan vs ldao trực tiếp hay ban TGDD thế :)
vòng cuối gặp cả lãnh đạo trực tiếp và TGĐ. nhưng không khí rất vui vẻ thân thiện, mình thoải mái nêu ra quan điểm của mình, ko đặt nặng vấn đề đúng sai, miễn sao thể hiện được suy nghĩ của mình hợp lý và logic

Cho mik hỏi là có ai có đề thi của Ngân Hàng Bản Việt k ạh
nếu có cho em xin đường link zới

vòng cuối gặp cả lãnh đạo trực tiếp và TGĐ. nhưng không khí rất vui vẻ thân thiện, mình thoải mái nêu ra quan điểm của mình, ko đặt nặng vấn đề đúng sai, miễn sao thể hiện được suy nghĩ của mình hợp lý và logic
Hớ hớ, thế ah bạn, tớ được hẹn PV vòng 2 là gặp ban TGĐ nên hơi lo lắng chút :D. Mà ban TGĐ là có ai thế, b biết không?

Bạn pv vị trí gì vậy? SHB tuyển rất nhiều vị trí, chỗ tớ chắc là GĐ chi nhánh thôi. Anh GĐ thì ko hỏi gì cả, chỉ ngồi nghe, ghi chép và gật đầu :D

Tớ thi Quản lí bán hàng - khối KHDN. SHB thì GĐ chi nhánh lớn là P.TGĐ rồi mà, lần trc đã từng PV vs GĐ CN Hà Nội nhưng nghĩ vẫn hơi ớn, hổng nghĩ ra các bác í sẽ hỏi j ^^

Tớ thi Quản lí bán hàng - khối KHDN. SHB thì GĐ chi nhánh lớn là P.TGĐ rồi mà, lần trc đã từng PV vs GĐ CN Hà Nội nhưng nghĩ vẫn hơi ớn, hổng nghĩ ra các bác í sẽ hỏi j ^^
Vị trí của bạn chắc hỏi sẽ khó hơn vị trí của t rồi. Chúc may mắn nhé. Đi thi về có gì lên chia sẻ cho các bạn nhá.

Hôm nay vẫn chưa bạn nào có thông báo gì nhỉ? Bạn Huy có thông tin gì không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên